• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ko nuôi đc ai nhiệt tình mình bán rẻ như cho Poodle miniature đực đen tuyền

Status
Không mở trả lời sau này.

shipoo_dou

Các bạn ơi mình nuôi dòng miniature rồi, thông minh và quấn chủ khỏi nói luôn, poodle là dòng thông minh thứ nhì thế giới đấy, cơ hội có 1 em cún vừa đẹp vừa khôn nè, để em rớt giá vậy tội quá, mình vừa gả sản phẩm lai giữa bố Poodle và mẹ Nhật lai, vừa đẹp vừa biết nghe lời, rất là khôn,tình cảm, 1 tháng 3 tuần tuổi đã biết ngồi yên khi nghe hiệu lệnh....hôm trước còn có người xin giống Poo nhà mình, em đó cũng là miniature mà màu nâu, mua có giấy tờ là 3000usd đó.....

meo_map

nana_lyly said:
Haiz có vẻ số cu cậu ko tìm đc chủ tốt rồi, nản quá, bgio mình cho không ai lấy thì lấy nha
không biết em nên gọi nân_lyly là anh hay chị đây ạ? Em xin mạn phép được gọi là chị ạ
chị ơi chị có còn cho chó không ạ? Nếu còn chị có thể để cho em nuôi em ấy được không ạ?Vì em đang là sinh viên nên chắc e chỉ có thể gửi chị chút tiền vía cho em ấy thôi nhưng em hứa sẽ chăm sóc e ấy đầy đủ,chu đáo.Nếu nhớ e ấy chị có thể đến thăm bé ấy ạ, em rất hoan nghênh ạ!Để chị có thể yên tâm rằng e có thể chăm sóc được e ấy,nếu được nuôi em ấy thì hàng tháng tiền làm thêm của em có thể dành để nuôi chi trả các khoản thức ăn,sữa tắm........cho e ấy.Ngoại trừ thời gian ở nhà,hàng ngày e có thể dành thời gian 1-2h cho e ấy đi tập thể dục để đảm bảo sức khỏe ạ!
Thật sự e rất muốn được nuôi em ấy,em hi vọng chị sẽ tin tưởng để e nhận nuôi e ấy.Nếu được như vậy em rất cảm ơn chị ạ!Đây là số điện thoại của e 0988283568, hi vọng chị sẽ đồng ý..Nếu được hôm nay em đến đón e ấy luôn ạ

Status
Không mở trả lời sau này.