• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN, em cần tim mua chuột Lang VNtheo

meobeopro

YTC Developer
tầm 150 200k thì chị lên 250k sẽ có 1 bé eng hoặc aby đó chị . Chứ mà GP vs chuột lang là 1 nha chị @@ Mà GP việt nuôi hơi mất wc vì nó cũngko bít ăn tă khô đâu , đái nhìu và khai lắm , em nuôi 2 bé đc 3 tháng thì nó đái giữacais lá bắp cải nên đêm die , nó nằm tắm lun trong đóa ấy chứ =))

thế mua 250k nà mua đc ENG hay ABY thì mua ở đâu hả em? trước chị nuôi chuột lang VN rùi, nó cũng đâu có bẩn thủi lắm đâu, mà chị tắm nước cho nó nên nó cũng sạch lắm, chị lấy mùn cưa lót sàn cho nó nên chỗ nào chị để mùn cưa thì nó ra chỗ đó đái á. ah àm người ta bảo hok nên cho chuột lang ăn rau thuộc hạ cải vì bị làm sao ý, chị quên mất rùi, bạn chị có noi

bicva96

tầm 150 200k thì chị lên 250k sẽ có 1 bé eng hoặc aby đó chị . Chứ mà GP vs chuột lang là 1 nha chị @@ Mà GP việt nuôi hơi mất wc vì nó cũngko bít ăn tă khô đâu , đái nhìu và khai lắm , em nuôi 2 bé đc 3 tháng thì nó đái giữacais lá bắp cải nên đêm die , nó nằm tắm lun trong đóa ấy chứ =))

chả hiểu b nuôi kiểu gì tôi nuôi 1 năm r mà vẫn khỏe mạnh

meobeopro

YTC Developer
bạn lên thử chưa? Shop 118 phố huế có bán Bọ à

bạn ơi tớ gọi cho cô ý nhưng cô ý bảo phải mấy hôm nữa mới có hàng mới cơ.

papyth

Member
cac ban tim dung ng oy day nay minh dang ban chuot lang o hn minh co nhiu lam ban a bnhung ma gia hoi mac dao nay o mien bac hiem lam gia 400k-500k 1 doi ai muon mua thi lien he qua sdt 01668755130 hoac la ym changtrai_tinhnghich25189 minh o tt troi hoai duc ha noi nhe

meobeopro

YTC Developer
cac ban tim dung ng oy day nay minh dang ban chuot lang o hn minh co nhiu lam ban a bnhung ma gia hoi mac dao nay o mien bac hiem lam gia 400k-500k 1 doi ai muon mua thi lien he qua sdt 01668755130 hoac la ym changtrai_tinhnghich25189 minh o tt troi hoai duc ha noi nhe

300k 1 đôi thì mình lấy 1 cặp. trước bạn mình gửi mua hộ mình 1 em ở trong Sài gòn mang ra tân ngoài này cũng chỉ 150k 1 em

meobeopro

YTC Developer
hiện tại bây giờ ko có giá đó đâu bạn ạ ít nhất là 400k 1 đôi thôi

hì vẫn có mà, có 1 chị ở trong Sài Gòn nhưng mẹ chị ý ở Thanh hóa bán thế mà. mỗi tội mẹ chị ý ko biết gửi ra kiểu gì nên mình ko lấy đc thui. bạn bán rẻ đi cho các bạn cùng chơi. có gì mình giới thiệu cho bạn thêm. cón hiều người hỏi mình chỗ mua chuột lang lắm. giá cả hợp lý sẽ có nhiều người mua ma bạn

meobeopro

YTC Developer
the thi minh kung chiu thoi gia do minh ko the nao ban dc hjx lo von mat

uh, ko sao. cái gi cũng phải hợp lý mà bạn, hợp lý cả cho bạn, cả cho mình thì mới giao dịch đc