• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN, em cần tim mua chuột Lang VNtheo

nguyenvanbi

YTC Developer
bạn ơi . sắp có r đấy nhé . bạn ll vs mình r đặt hàng mình sẽ lấy cho . phuonglinh.2731996
nhanh nhé . số lượng có hạn . h ngoài hn hiếm lắm đấy .

keusau246

Lùn kute
có ngươi bán nè pm nha pedienpekhung_nhungpedepgirl

meobeopro

YTC Developer
tình hình là bạn nguyenvanbi đã mua giúp tớ 1 em bọ lang béo ú, xinh đẹp tuyệt vời rùi nha... thanh các bạn nhiều nhiều...thank nguyenvanbi nhiều nhiều hơn

meobeopro

YTC Developer
ông trời ơi.....sao lại bất công với con như vậy, con đi vắng có 1 ngày mà em chuột lang đang yêu xing đẹp đã bị mất trộm rồi..giờ lại giao mua ai có chuột lang bán cho mình nha

meobeopro

YTC Developer
trên này thiếu j con nhõ galady j nó có đây

ai có cơ hả bạn? bạn có thể cho mình nick hoặc đt để liên lạc hok?

no1nhokbaby

YTC Developer
tầm 150 200k thì chị lên 250k sẽ có 1 bé eng hoặc aby đó chị . Chứ mà GP vs chuột lang là 1 nha chị @@ Mà GP việt nuôi hơi mất wc vì nó cũngko bít ăn tă khô đâu , đái nhìu và khai lắm , em nuôi 2 bé đc 3 tháng thì nó đái giữacais lá bắp cải nên đêm die , nó nằm tắm lun trong đóa ấy chứ =))

tr.min195

Tr.Min195
tầm 150 200k thì chị lên 250k sẽ có 1 bé eng hoặc aby đó chị . Chứ mà GP vs chuột lang là 1 nha chị @@ Mà GP việt nuôi hơi mất wc vì nó cũngko bít ăn tă khô đâu , đái nhìu và khai lắm , em nuôi 2 bé đc 3 tháng thì nó đái giữacais lá bắp cải nên đêm die , nó nằm tắm lun trong đóa ấy chứ =))

mua eng 200k ở đâu vậy bạn?