• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

Yến_Thanh

nhà bạn có nhập được alaska mà lông dài không, mình thấy nhiều ảnh alaska lông dài và mượt lắm , nhưng mà mấy con gặp ngoài đường toàn con lông ngắn,

miumiu2203

YTC Developer
ở hoàng hoa thám toàn bán con chó bị bệnh thôi.mọi người đừng mua.mình vừa ra HHT mua 1 con chó nhật về được chưa đến 1 tuần mà nó đã chết vì bệnh rồi

khigia001020

YTC Developer
nhà bạn có nhập được alaska mà lông dài không, mình thấy nhiều ảnh alaska lông dài và mượt lắm , nhưng mà mấy con gặp ngoài đường toàn con lông ngắn,

alaska là loại chó lông dài,nếu mà là loại lông ngắn thì là husky rồi bạn ơi,2 loại này hao hao giống nhau mà :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .nếu bạn muốn có 1 em alaska lông dài thì mời bạn tới 379 Lê Hồng Phong là có.

khigia001020

YTC Developer
ở hoàng hoa thám toàn bán con chó bị bệnh thôi.mọi người đừng mua.mình vừa ra HHT mua 1 con chó nhật về được chưa đến 1 tuần mà nó đã chết vì bệnh rồi

bạn ơi!!!mình ở TP.HCM.chứ không phải là hoang hoa thám đâu bạn.

miumiu2203

YTC Developer
bạn ơi!!!mình ở TP.HCM.chứ không phải là hoang hoa thám đâu bạn.

nhưng cơ sở ngoài hn của bạn là ở 697 hoàng hoa thám con gì

Yến_Thanh

mình mạo muội hỏi bạn 1 câu,thấy người bạn của mình ở bên Anh nó là ở bên đấy muốn có 1 chú alaska thì ít nhất cũng phải mất tầm 800$ den 1000 $ , nhưng mình thấy giá bạn đưa ra là 6 triệu 1 con , vậy bạn có nhập được dòng alaska thuần chủng xịn không giá cao 1 chút cũng ok

khigia001020

YTC Developer
mình mạo muội hỏi bạn 1 câu,thấy người bạn của mình ở bên Anh nó là ở bên đấy muốn có 1 chú alaska thì ít nhất cũng phải mất tầm 800$ den 1000 $ , nhưng mình thấy giá bạn đưa ra là 6 triệu 1 con , vậy bạn có nhập được dòng alaska thuần chủng xịn không giá cao 1 chút cũng ok

đảm bảo là chó alaska thuần chủng.nếu bạn cần thì lên thẳng 379 Lê Hồng Phong.gặp chị Tâm.

asisu1990

Member
:th_haha_hammer: đọc quảng cáo của shop mình yên tâm lắm cứ nghĩ ở đường LHP có 1 chỗ bán chó uy tín, hôm qua mình có alo va được biết bữa nay sẽ có các bé mới về, tìm kiếm 1 pé fox soc đã lâu nên mình canh giờ theo bạn nói ma dến xem, định nếu bé xinh khỏe mạnh mình sẽ đặt cọc và sáng mai đón bé về...ai dè, đến nơi, cửa hàng của shop cũng nằm trong khu chợ chó "nổi tiếng" :hahaha: . Mình hỏi đích danh chị chủ shop vì nghĩ đã alo trước rồi mà nhưng chị ko có ở đó, mình hỏi 1 anh bán hàng la mình muốn mua 1 bè fox soc tầm 3 tháng...anh nói ko có chỉ co 6 tháng, mình ngạc nhiên khi hôm qua nói có mà...mình hỏi xem mấy bé 6 tháng được ko thì anh ấy trả lời...có mang đủ tiền hay ko, nhìn đủ tiền mới cho xem...
Giận dữ vì thái dộ phục vụ, dường như chẳng muốn bán buôn gì cả :th_haha_hammer:
Mình thật sự muốn hỏi các bé ở cửa hàng bạn nói là "UY TÍN-CHẤT LƯỢNG" thì sao lại có thái dộ với khách như thế, nếu khẳng định uy tín-chất lượng thì mình hỏi lúc mua mấy bé có sổ sk theo dõi ko, co chích ngừa sỗ lãi chưa. Những nơi buôn bán uy tín luôn bảo đàm sk cho thú cưng mua từ 1 tuần đến 1 tháng..mình hỏi shop có dám khẳng định "UY TÍN-CHẤT LƯỢNG" mà làm điều ấy ko :hahaha:
Lựa chọn 1 con pet là điều quan trọng, mọi người nên cẩn thận lựa chọn nhé, nếu chủ shop dám thực hiện những điều mình nói mình sẽ ủng hộ 1 be foc soc ngay và tình nguyện quảng cáo dùm shop :th_haha_hammer:
Chưa bao giờ mình nghĩ ờ VN việc mua bán chó mèo va việc kiếm 1 con vật cưng lại gian nan thế này :why:

khigia001020

YTC Developer
:th_haha_hammer: đọc quảng cáo của shop mình yên tâm lắm cứ nghĩ ở đường LHP có 1 chỗ bán chó uy tín, hôm qua mình có alo va được biết bữa nay sẽ có các bé mới về, tìm kiếm 1 pé fox soc đã lâu nên mình canh giờ theo bạn nói ma dến xem, định nếu bé xinh khỏe mạnh mình sẽ đặt cọc và sáng mai đón bé về...ai dè, đến nơi, cửa hàng của shop cũng nằm trong khu chợ chó "nổi tiếng" :why: . Mình hỏi đích danh chị chủ shop vì nghĩ đã alo trước rồi mà nhưng chị ko có ở đó, mình hỏi 1 anh bán hàng la mình muốn mua 1 bè fox soc tầm 3 tháng...anh nói ko có chỉ co 6 tháng, mình ngạc nhiên khi hôm qua nói có mà...mình hỏi xem mấy bé 6 tháng được ko thì anh ấy trả lời...có mang đủ tiền hay ko, nhìn đủ tiền mới cho xem...
Giận dữ vì thái dộ phục vụ, dường như chẳng muốn bán buôn gì cả :hahaha:
Mình thật sự muốn hỏi các bé ở cửa hàng bạn nói là "UY TÍN-CHẤT LƯỢNG" thì sao lại có thái dộ với khách như thế, nếu khẳng định uy tín-chất lượng thì mình hỏi lúc mua mấy bé có sổ sk theo dõi ko, co chích ngừa sỗ lãi chưa. Những nơi buôn bán uy tín luôn bảo đàm sk cho thú cưng mua từ 1 tuần đến 1 tháng..mình hỏi shop có dám khẳng định "UY TÍN-CHẤT LƯỢNG" mà làm điều ấy ko :why:
Lựa chọn 1 con pet là điều quan trọng, mọi người nên cẩn thận lựa chọn nhé, nếu chủ shop dám thực hiện những điều mình nói mình sẽ ủng hộ 1 be foc soc ngay và tình nguyện quảng cáo dùm shop :hahaha:
Chưa bao giờ mình nghĩ ờ VN việc mua bán chó mèo va việc kiếm 1 con vật cưng lại gian nan thế này :th_haha_hammer:

:th_haha_hammer: ủa sao kỳ vậy bạn!!!chắc là bạn nhầm của hàng rùi đó!!!vì của hàng mình chắc chắn là có fox sóc 3 tháng mà!!!vì có tận 3 của hàng 379,nên bạn ra đến nơi bạn hỏi cửa hàng của chị Tâm là họ chỉ cho bạn thui!!!nếu ko thì gọi điện cho chị Tâm là đc!!!

asisu1990

Member
mình đến đúng tiệm mà hỏi chị Tâm nói đi vắng alo số thì ko được nên đành về, bữa đó trời mưa nữa................. :th_haha_hammer:
Mình hỏi giá thì nói là 5-6tr...thế 1 bé 3 tháng là giá bao nhiu, đã chích ngừa sỗ lãi đảm bảo sk cho mấy bé ko

migoibo

Bạn cho mình hỏi tiệm bạn ở LHP chỗ nào, nhà mình gần đó có đi ngang vài lần mà chả bik tiệm nào, tới 3 tiệm 379, bự có nhỏ có, mình mún mua 1 pé cho gấu cái, bạn cho mình giá với nhé.

khigia001020

YTC Developer
Bạn cho mình hỏi tiệm bạn ở LHP chỗ nào, nhà mình gần đó có đi ngang vài lần mà chả bik tiệm nào, tới 3 tiệm 379, bự có nhỏ có, mình mún mua 1 pé cho gấu cái, bạn cho mình giá với nhé.

chó gấu 800k