• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội-HCM-THẾ GIỚI CHÓ MÈO

Kiss_YuChan_Luv

Bạn ơi, em mèo xiêm thái 4 chân đen kế em 4 chân trắng nhiệu vậy bạn

Nick_cu

Bên bạn có French Bulldog(bull Pháp) ko?
Tầm từ 2 tới 5 tháng.Nếu chưa có thì mình đặt hàng chừng nào có và cho minh cái giá lun nha.Thanks

khigia001020

YTC Developer
Bên bạn có French Bulldog(bull Pháp) ko?
Tầm từ 2 tới 5 tháng.Nếu chưa có thì mình đặt hàng chừng nào có và cho minh cái giá lun nha.Thanks

French bulldog từ 2 đến 5 tháng giá khoảng 3tr500k đến 6tr.trong vòng 1 tuần là có hàng!!!

khigia001020

YTC Developer
Thuần chủng ko bạn.Màu ra sao.
Có hình trước ko bạn?

đảm bảo chó thuần chủng! màu vàng,đen,trắng và đen,vện,xám.mà bạn sinh sống ở đâu vậy!TP.HCM hay Hà Nội

Nick_cu

Mình ở tphcm nha bạn!
Bạn cho m giá chính xác của 1 em đen trắng nha.Chứ chung chung vậy cũng khó bít.Nếu được m tới đặt cọc lun
Thank bạn!

khigia001020

YTC Developer
Mình ở tphcm nha bạn!
Bạn cho m giá chính xác của 1 em đen trắng nha.Chứ chung chung vậy cũng khó bít.Nếu được m tới đặt cọc lun
Thank bạn!

1 bé đen trắng giá 4tr

khigia001020

YTC Developer
ok.Nhờ bạn bắt dùm m 1 em mập mạp nha.T2 m tới chổ bạn

nếu bạn mua thì tới cửa hàng 379 Lê Hồng Phong đặt cọc 50%.có gì liện hệ theo số điện thoại:0932627056 gặp chị Tâm

Kiss_YuChan_Luv

bạn ơi mình thấy bé mèo xiêm thái đó lớn quá bạn có mèo con không bạn có thì up giùm mình cái hình nha. À mèo Nga con càng tốt

khigia001020

YTC Developer
bạn ơi mình thấy bé mèo xiêm thái đó lớn quá bạn có mèo con không bạn có thì up giùm mình cái hình nha. À mèo Nga con càng tốt

méo xiêm con thì còn 2 bé,đực và cái.còn mèo nga thì còn 8 con đủ màu.bạn vào đường lick hình ảnh mà coi

khigia001020

YTC Developer
minh muon mua 1 em bulldog cai thuan mau trang gia ca the nao vay ban. neu dc pm nick : ditim_motnua190 cho minh hen. Thanks ban

hiện chúng tôi đang có bé french bulldog cái màu trắng, 10 tháng tuổi,giá 6tr.hình của bé ở đường lick hình ảnh nha bạn.