• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Miều

a rập nhìn mẹt ngầu đã lắm :( bộ lông cũng um tùm trông hổ báo :->

cho mình giá tốt nhất cho đồng hương nhé \:D/
ko thì nhà bạn có em batư nào ko

Mylovelybell

Thành viên uy tín
a rập nhìn mẹt ngầu đã lắm :( bộ lông cũng um tùm trông hổ báo :->

cho mình giá tốt nhất cho đồng hương nhé \:D/
ko thì nhà bạn có em batư nào ko

nhà bạn đã có 1 em mèo đực rồi còn định bắt thêm một em nữa về nữa hả?tham lam thế!

Miều

nhà bạn đã có 1 em mèo đực rồi còn định bắt thêm một em nữa về nữa hả?tham lam thế!

qua đời vì viêm tiết niệu bạn ah
mình ko biết cứ cho ăn hạt khô suốt, mặc dù cháu nó rất thik ăn rau và bữa nào ăn cơm cũng cho ăn cùng

Mylovelybell

Thành viên uy tín
qua đời vì viêm tiết niệu bạn ah
mình ko biết cứ cho ăn hạt khô suốt, mặc dù cháu nó rất thik ăn rau và bữa nào ăn cơm cũng cho ăn cùng

ôi! khổ thân thằng bé thế...thế hôm nào rảnh thì bạn qua chơi với KENT nhé ,hợp thì hãng đón....hì

gaibac

YTC Developer
ôi! khổ thân thằng bé thế...thế hôm nào rảnh thì bạn qua chơi với KENT nhé ,hợp thì hãng đón....hì

Ơ...em tg? Kent đi tàu về nhà mới rồi hả chị?

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ơ...em tg? Kent đi tàu về nhà mới rồi hả chị?

Hôm qua bế lên HÀ NỘI nè em,nhưng về sau em LY.HIHI không rút tiền em anh lông ngắn được nên KENT lại đi tàu về...chỉ tiễn chị SU IN về nhà mới thôi,thằng cu vẫn về nhà cũ...hì hì

gaibac

YTC Developer
Hôm qua bế lên HÀ NỘI nè em,nhưng về sau em LY.HIHI không rút tiền em anh lông ngắn được nên KENT lại đi tàu về...chỉ tiễn chị SU IN về nhà mới thôi,thằng cu vẫn về nhà cũ...hì hì

:157: :157: :157:
Thế là Kent đc Tiễn bạn lên đg hả??? Nhìn nó ngây ngô phát khiếp luôn...ko biết sợ là gì chị nhỉ? Như con nhà ngta chắc ko dám thò đầu ra ngoài luôn ý

Mylovelybell

Thành viên uy tín
up cho may be' meo mau ve nha` moi'. hj. ma` c co' pe' meo` nao` giong' hebin nha e ko? nhung la meo cai' ay'.

êu...nhìn mặt HÊ BIN điêu tóa...hì ....đợi mấy bé lớn đã nha em,chỉ để dành cho HÊ BIN 1 bé.Nhưng em bận vậy mà định chăm sóc tới 2 bé cơ à,chắc cu HÊ BIN quậy chưa đủ tưng bừng hả Saobang ....hì hì...hay em định mua cho Lâm 1 bé .... :bye: :bye: :bye:

saobang90tn

the' khi nao thi` may' be' lon' vay c? vi e dinh tang sn Lam 1 be' cai'. cho ket doi voi hebin luon.hehe. sn Lam la 20.10 c a. lieu co kip ko c? luc hebin o phog Lam may hom xong ve nha e, Lam keu nho' suot'. tai dang' yeu qua' nen ai cung thick ma. :D

Mylovelybell

Thành viên uy tín
the' khi nao thi` may' be' lon' vay c? vi e dinh tang sn Lam 1 be' cai'. cho ket doi voi hebin luon.hehe. sn Lam la 20.10 c a. lieu co kip ko c? luc hebin o phog Lam may hom xong ve nha e, Lam keu nho' suot'. tai dang' yeu qua' nen ai cung thick ma. :D

hì hì...20.10 phải không em,bạn này sinh nhật ngày đẹp ghê...

gaibac

YTC Developer
:157: :157: :157:
Thế là Kent đc Tiễn bạn lên đg hả??? Nhìn nó ngây ngô phát khiếp luôn...ko biết sợ là gì chị nhỉ? Như con nhà ngta chắc ko dám thò đầu ra ngoài luôn ý

Bom đợt này sao rồi chị? Có khỏe ko?

Status
Không mở trả lời sau này.