• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ngủ như....như Hê na suốt ngày ý...=]]

không hiểu sao mều nhà chị ,đứa nào cũng thích ngủ nướng,kiểu này phải exercise nhiệt tềnh,chứ hông lại phải ăn kiêng giảm béo thì khổ.....cháu zai đang bị chê mặt thớt cô ạ....hê hê

gaibac

YTC Developer
không hiểu sao mều nhà chị ,đứa nào cũng thích ngủ nướng,kiểu này phải exercise nhiệt tềnh,chứ hông lại phải ăn kiêng giảm béo thì khổ.....cháu zai đang bị chê mặt thớt cô ạ....hê hê

Tròn xoe yêu thế...Thớt dao gì? Mag em bảo chị ơi...Hê na bây h có thêm 1 sở thích mới nữa...Là chuyên gia trèo lên mấy phòng trọ em cho thuê và nhảy lên laptop của ng ta rồi tắt máy đi...
:157: :157: :157:
Mà em vừa thấy chị off xong đã lên rồi...Nhanh ế

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Tròn xoe yêu thế...Thớt dao gì? Mag em bảo chị ơi...Hê na bây h có thêm 1 sở thích mới nữa...Là chuyên gia trèo lên mấy phòng trọ em cho thuê và nhảy lên laptop của ng ta rồi tắt máy đi...
:157: :157: :157:
Mà em vừa thấy chị off xong đã lên rồi...Nhanh ế

ôi zời....ngày xưa con tôi nữ tính lém mà,bây giờ lại đầu gấu thế à.mà đúng là nhà làm net nhể.,...hê hê...đi đâu cũng thấy đồ high tech...^^

gaibac

YTC Developer
ôi zời....ngày xưa con tôi nữ tính lém mà,bây giờ lại đầu gấu thế à.mà đúng là nhà làm net nhể.,...hê hê...đi đâu cũng thấy đồ high tech...^^

Ngày xưa con hiền lắm...Bây h con đỡ nhiều rồi...Ha ha. Giờ á...Cứ bảo cắn Mập phát là 2 chân ôm chặt lấy mặt chó xong cắn túi bụi...Chó thì cứ gọi là kêu e é lên...Hài lắm chị...Xong con chó to đang ngủ thì chạy đến ôm mõm nó xong cắn ngta túi bụi...:))

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ngày xưa con hiền lắm...Bây h con đỡ nhiều rồi...Ha ha. Giờ á...Cứ bảo cắn Mập phát là 2 chân ôm chặt lấy mặt chó xong cắn túi bụi...Chó thì cứ gọi là kêu e é lên...Hài lắm chị...Xong con chó to đang ngủ thì chạy đến ôm mõm nó xong cắn ngta túi bụi... :))

mẹ con nhà nài dã man.... :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
em vang` gia' bn the' b , cho minh` gia' vao` ib nhe'

đã inbox bạn nhé...mà bạn ơi!em mèo ở avatar của bạn xinh thế,là gái hay trai vậy?....hì....hay mình để lại KENT ZIN rùi khi em bạn lớm,mình kết thông gia...hehe...chỉ xin bạn một nhóc gần như GẤU ĐEN nhà bạn thui. chịu hông....hì...hì

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ôi!mới 2 tháng mà mặt như thiếu nữ ấy bạn nhể,cái mặt tịt nít đểu thế không biết.hì....mình tưởng nàng này 6,7 tháng rồi cơ,chứ mới 2 tháng thì bé quá,đón a KENT về a ấy bắt nạt chết....^^

emphailam

Vip Member
mẹ các cháu chịu khó up date ảnh các cháu quá...^^
up phụ bạn nhé, nếu rảnh ngày mai lại đi chợ chơi nhé, biết đâu gặp bé nào hay hay

Ly.Hihi

Member
Thằng cu đẹp choai quá chị ơiiiiiiiii >:D<
Thật sự thì là lần nào ra ra vào vào topic của chị em cũng đều mong muốn , thèm khát được có thằng nhóc để ôm đi ngủ ! Giá mà mình có thể nhỉ. . .

Mylovelybell

Thành viên uy tín
mẹ các cháu chịu khó up date ảnh các cháu quá...^^
up phụ bạn nhé, nếu rảnh ngày mai lại đi chợ chơi nhé, biết đâu gặp bé nào hay hay

con đẹp thì phải khoe mà bạn.....cảm ơn bạn đã up phụ.....^^

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thằng cu đẹp choai quá chị ơiiiiiiiii > :D<
Thật sự thì là lần nào ra ra vào vào topic của chị em cũng đều mong muốn , thèm khát được có thằng nhóc để ôm đi ngủ ! Giá mà mình có thể nhỉ. . .

hí hí...sang nhà chị đi Ly ơi! chị cho cấu trí ,vặn vẹo thằng béo này...ha ha....thằng này hài thì thôi rồi mà ứ sợ đau cơ.....^^....em mà sang chị cho cấu free chứ đừng nói là ôm ..... :157: :157: :157:

Ly.Hihi

Member
Nhưng mà em ở tận Hà Nội cơ mà chị ơi , chị ở Hải Phòng có đúng ko ạ ? Hic hic gần là em sang ngay sang luôn sang khẩn trương sang lập tức biết đâu sau 1 hồi cấu véo vân vê lại không kìm được lòng lại chã nỡ xa nhau em sẽ rước thằng cu về (Em muốn lắm nhưng nhà em lại có 1 thằng Aln đực mất rồi nên thật tình là cũng e ngại về nhiều vấn đề)

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ui nhìn thằng cu nhà bạn thích thế,mình cũng chưa tìm hiểu về mèo Ả rập bao giờ.Thằng KENT nhà mình mà là ả rập thật thì vui phết ,mình cho sang ả rập xê út nhận họ hàng ngay ............... :157: :157: :157:

Status
Không mở trả lời sau này.