• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM CLOSE (giữ lại 2 bé trưởng thành), còn 2 đực trắng 1thg tìm chủ

Tuần sau e qua nhà xem ạ. e là người hỏi giá mèo con vừa dt hôm qua ấy, tuần sao có tiền r qua gạch, tại vì sn ngyêu nên dc thì tìm 1 cặp. mà xin gạch mấy e mèo 2 màu mắt nha, bạn e thích mấy e đó.

mimikiu9x

Member
hôm nay em đã đt cho Bác Quang và hẹn chiều mai qua nhà coi bé. (Hình như chị bảo bé mèo nga thuần kia mới bị bé khác cào xước tai, không biết vết thương của bé thế nào rồi?)

hoanglan07z

YTC Developer
hôm nay em đã đt cho Bác Quang và hẹn chiều mai qua nhà coi bé. (Hình như chị bảo bé mèo nga thuần kia mới bị bé khác cào xước tai, không biết vết thương của bé thế nào rồi?)
.
Về thấy vành tai bé chảy máu nên mình có bôi alcol liền rùi. Lúc bán bé "3" mở chuồng ra mà ko chụp nó quánh ghen con bé nga nên mới thế. tội nghiệp.

mimikiu9x

Member
chị ơi, chị đã kiểm tra lại bé mèo nga chưa ạ. Hôm t2 hẹn bác là t3 qua coi bé nhưng em bận việc nên không đi đc đành hẹn lại vào chiều nay, cơ mà lại đọc đc edit của chị... có chút không an tâm. Khi nào chị kiểm tra cho bé đc rồi thì báo em nhé. (sđt ***557 đó ạ). theo ảnh thì em thấy lông bé không đc mượt, mà có vẻ không đc nhanh nhẹn tươi tỉnh cho lắm, nếu có thể thì chị cho bé đi kiểm tra sức khỏe coi sao nhé, còn cái bụng của bé mà từ bữa đó không thấy lớn hơn và chắc chắn là có gì trong đó thì chị cũng nên ktra xem - lỡ như không may - cái này em chỉ vd - thai chết lưu thì rất nguy hiểm cho bé. có gì chị báo em sớm nhé.