• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đậu đen và Đậu trạch fix ko tưởng cho bạn nào đón cả 2 vì mình đang bầu bí

gia đình nhà Đậu said:
Sao suluvy ko yêu 2 em đậu ngự và đậu trạch nhỉ? 2 em xinh mà :)
:( yêu đậu phụ từ cái nhền đầu tiên

Benny so cute said:
bạn có chuyển đến tận nhà ko ???? hay nếu đến rước mấy bé thì ở đâu ????
hì, nếu là quần, là áo hay là 1 vài thứ khác thì mình ship ko sao ... nhưng là mèo mà bạn. bạn cứ qua tận nơi, bạn ưng bé nào thì đón bé đó nhé!
bạn qua 879 Đê La Thành giúp mình (ngõ rẽ vào bệnh viện Nhi Trung Ương) ... tới nơi thì bạn alo cho mình, mình chạy lên đường đón.

Benny so cute

YTC Developer
gia đình nhà Đậu said:
hì, nếu là quần, là áo hay là 1 vài thứ khác thì mình ship ko sao ... nhưng là mèo mà bạn. bạn cứ qua tận nơi, bạn ưng bé nào thì đón bé đó nhé!
bạn qua 879 Đê La Thành giúp mình (ngõ rẽ vào bệnh viện Nhi Trung Ương) ... tới nơi thì bạn alo cho mình, mình chạy lên đường đón.
ừ tầm CN mình qua nhé mà mèo có chạy nhảy lung tung ko ? trc mình ôm một bé "giặc" đang đi xe bé nhảy xuống sợ đứng tim rồi

Benny so cute said:
ừ tầm CN mình qua nhé mà mèo có chạy nhảy lung tung ko ? trc mình ôm một bé "giặc" đang đi xe bé nhảy xuống sợ đứng tim rồi
hix Benny ơi, mèo con mà ko chạy nhảy, nghịch 1 tí thì ... mình e là nó có vấn đề mất :)

bạn cứ qua, mình sẽ thiết kế cho bạn 1 cái hộp xinh xắn để bạn đón em mều về nhé! yên tâm là ko bị nhảy xuống đường đâu! mà nếu ko thích em nào giặc quá, mình nghĩ bạn nên đón em Đậu Trạch :) em í hiền nhất nhà!

Benny so cute

YTC Developer
gia đình nhà Đậu said:
hix Benny ơi, mèo con mà ko chạy nhảy, nghịch 1 tí thì ... mình e là nó có vấn đề mất :)

bạn cứ qua, mình sẽ thiết kế cho bạn 1 cái hộp xinh xắn để bạn đón em mều về nhé! yên tâm là ko bị nhảy xuống đường đâu! mà nếu ko thích em nào giặc quá, mình nghĩ bạn nên đón em Đậu Trạch :) em í hiền nhất nhà!
thanh kiu bạn nhiều ^^ :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

beeboo2429

Member
các bé xinh quá :x yêu quá :x.. nh bạn ơi cho mình hỏi, các bé ở đây có bé nào mắt 2 màu không? mình đang cần mua 1 em mắt 2 màu mà tìm khó quá @.@

beeboo2429 said:
các bé xinh quá :x yêu quá :x.. nh bạn ơi cho mình hỏi, các bé ở đây có bé nào mắt 2 màu không? mình đang cần mua 1 em mắt 2 màu mà tìm khó quá @.@
bạn ơi các bé Đậu nhà mình mắt 1 màu thôi nhưng cũng rất xinh và đáng yêu, bạn muốn tìm em nào mắt 2 màu mình thấy có vẻ khá khó tìm đó...