• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Đăng lại] Tìm chủ mới cho ku Gold, Ald lai 34, gần 3th, giá trg tầm tay

Status
Không mở trả lời sau này.

bowie

meo meo con mều
phải quyết định gả pé đi chắc đứt lòg đứt ruột lun L nhỉ, hjazzz vì đã orther 1 pé và cũg hết kinh phí nếu k mìh sẽ rước ku gold nhà b. Thôi thì chúc cho ku Gold sớm tìm đc mái ấm mới iu thương pé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đô Đô & Na Na said:
Ôi, mèo nhà ci Linh à. Nhìn đểu nhờ. Up cho con ci nha ˆˆ
Gà Ngây Thơ said:
lên lên lên.........
bowie said:
phải quyết định gả pé đi chắc đứt lòg đứt ruột lun L nhỉ, hjazzz vì đã orther 1 pé và cũg hết kinh phí nếu k mìh sẽ rước ku gold nhà b. Thôi thì chúc cho ku Gold sớm tìm đc mái ấm mới iu thương pé
Đưa 3 cái mẹt đây, cho tui hun cái nào! :x :x :x

alice.4387

T.Viên Năng Động
úp cho con trai nhanh tìm đc chủ tốt nèk.cái mặt đáng iu quá đi kìa,cái bà 2 mặt trong album avatar của c đẹp qua đi mất,cư như hai mảnh ghép lại c nhỉ.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
k_walk said:
lên nào.. thèm cưới zề cho con Sam mình ghê kaka ^^
Gà Ngây Thơ said:
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
alice.4387 said:
úp cho con trai nhanh tìm đc chủ tốt nèk.cái mặt đáng iu quá đi kìa,cái bà 2 mặt trong album avatar của c đẹp qua đi mất,cư như hai mảnh ghép lại c nhỉ.
Đô Đô & Na Na said:
Đây em đây, hun đi, em ở Hải Dương, nhớ chuyển phát nhanh ra k hun nguội chán lớm
binbon said:
rốt cuộc lại phải bán mấy bé hả chị Linh hix hix. Up cho các con mau tìm được chủ tốt nào :03:
ivys said:
up up up cho bé trai ngày mới !!!
bowie said:
Gần trưa rồi. Ủn 1 phát cho ku Gold lên đầu nào
bowie said:
Àh quên đưa mặt nỳ hun đi. Len lén thôi nha k OX L ghen là k đỡ nỗi đâu ah
Cho linh hun mỗi người 1 cái nghen, nhờ mọi ng mà cháu gold mau về đc nhà mới, moa.moa.moa..........

Status
Không mở trả lời sau này.