• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Đăng lại] Tìm chủ mới cho ku Gold, Ald lai 34, gần 3th, giá trg tầm tay

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thông báo cả nhà: cái nick phản cảm Linh Lẳng Lơ có comment ở bên dưới với lời lẻ lộng ngôn, vu khống, định phá hoại topic của mình và may mắn là Admin đã dò ip tìm đc kẻ mạo danh lập nick đó với mục đích tiểu nhân xấu xa chính là 1 bạn NAM nhé, nick là tuananh91vt nha các bạn!
Link đây:
http://www.yeuthucung.com/topic/62197-nho-admin-xu-ly-nick-moi-lap-voi-muc-dich-xau-xa/#entry511855

Nhân đây mình xin gửi đôi lời với nick tuananh91vt :, đừng núp lùm sau màn hình PC và gõ gõ cái bàn phím thể hiện mình là ng nguy hiểm, hãy bước chân ra ngoài XH mà thể hiện ĐỘ NGUY HIỂM đi,và sẽ ĂN được những CÁI TÁT THỰC TẾ hơn nhìu!^^ Đừng ở trên mạng làm con BÙ NHÌN cho ngta DẠY DỖ :))))))))

***Bé trai: ku Gold đã về nhà mới hồi 11h trưa nay rồi, cám ơn mọi ng đã quan tâm ủng hộ, nhờ vậy cháu nó mới nhanh kiếm đc chủ!

Chắc xem trên diễn đàn nhiều mèo đẹp quá nên định rước mấy em khác đẹp hơn nên phải đá mấy em này đi chị nhỉ??? Chị kêu yêu thương mèo lắm mà, xem như con ấy, có ai nỡ đem con mang đi bán ko cơ chứ?? Lý do của chị là gì thế, có thể nói cho mọi người trong diễn đàn cùng chia sẻ với chị không? :))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tinytei said:
E k nên nói j trg lúc này, mà hãy làm như nhg j c đã làm với e tại các topic của e nhé!

Như đã nói "Giá tiền và mọi thứ mình cg đã ghi hết rồi, nên còn lại các bạn có thắc mắc j cứ alo trực tiếp cho mình và đến nhà xem nha, mình sẽ k nhận trả lời tin nhắn đt và trên diễn đàn" cho nên bạn nào tò mò thắc mắc, cứ bốc đt lên gọi trực tiếp cho mình nha!
Đâu cần phải tạo nick mới đăng nhập ngay sau khi thấy bài của mình và có nhg lời lẻ hết sức là cường điệu quá trớn, k bít vị trí của mình và có nhg đòi hỏi như mơ!
Mún phán xét ai thì hãy để chuyện xảy ra rồi hãy nói, đừng ngồi đó mà phán, ngoài XH rất cần nhìu anh hùng như bạn lắm đấy, hãy xông pha ra XH mà làm chuyện có ý nghĩa và thiết thực, đừng ganh tức ai, rồi ngồi gõ gõ và tạo nick thế kia, xin lỗi, ai nhìn vào cg tự đánh giá!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
E dùng từ ĐÁ là e đã k có lòng tôn trọng các bé rồi, thì cg k có tư cách để xem xét ai đâu
Đừng suy bụng ta ra bụng ng, gia cảnh của e khó khăn như vậy đó hả! ^^ cho nên mình ntn thì cho là ng khác cg vậy sao?nếu là e, thích mua cái j khác, thêm thì sẽ bán đi để lấy tiền mua cái khác sao? Hehe...khó khăn vậy àh!?
Trg thời buổi kinh tế khó khăn, vật giá leo thang hàng ngày, cái j cg đắt đỏ, ng lao động thì phải cạnh tranh khốc liệt nổ lực để k bị đào thải và chết đói mà chị k cần phải đi làm để có đc đồng lương nui sống bản thân, ở nhà hưởng thụ ngồi chơi xơi nc, rung đùi rủng rỉnh, ăn uống no say lại lên lướt web, tiền mua catsan cho mèo ị, 1kg tính ra còn mắc hơn 1kg gạo người ăn, thì làm j có chuyện phải bán đi để mua thêm người ơi! :)))) thích thì mua thêm nữa, mua nhìu vào càng có ng ganh tức, ngứa ngáy chứ!!

Chị Đây ra đường cg sẵn sàng làm chuyện nghĩa hiệp, thì đc tung hô, còn trên đây vừa qua cũng GIẾT ĐC VÀI CON SÂU, cho nên cái NICK MỚI TẠO CỦA EM 1 là trg số những CON SÂU còn ngoắc nghéo, 2 là NHỮNG ĐỨA GHEN ĂN TỨC Ở (GATO) với c, đời mà, sống mà luôn đc mọi ng yêu mến quá thì hảo huyền lắm, vì trg số đó chắc chắn là có đứa giả tạo với mình rồi, phải có nhg đứa ghen ăn tức ở ra mặt như EM ak, thì mới là cuộc sống đích thực chứ! K phải ai cg đc có ng GATO với mình đâu nha, phải hơn đứa đó nên mới bị GATO chứ!
Cám ơn e đã chứng tỏ SỰ NGUY HIỂM cho mọi ng thấy!
Và ĐỪNG NÊN TỰ BÊU XẤU mình nữa e ạh! May là có cái BÀN PHÍM CHE CHẮN cho e đó!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
alice.4387 said:
haha.....quá hay cho đội cờ bay...úp cho mấy nhỏ xíu nhà c,sao bán zạ c,thây thươg quá đi,ở zới c tụi nó sướng như tiên,vô tay người khác ko biết phải ra sao đây
Em đó cắn k nổi 1 câu chữ mà đã vặn vẹo ng khác!
K hiểu rõ đc từ "xem như" là trg TƯ TƯỞNG VÀ TÂM TRÍ mình và so với thực tế nó hoàn toàn là 2 thái cực KHÁC NHAU!
"Xem như là con" : có nghĩa là trg tư tưởng,trg ý nghĩ của riêng mình thôi xem và đặt hết tình cảm và đối xử với các bé như là "đứa con" khi nó ở với mình và thế là đâu phải vì vậy mà từ tư tưởng đến THỰC TẾ trg nháy mắt là các bé trở thành NGƯỜI CON là CON NGƯỜI lun đâu, mà so sánh 1 cách khập khiễng và thiển cận rồi chốt "k ai đem bán con". Ồ, vậy nếu nói và so sánh thiển cận như vậy thì chắc bây h 2 đứa nhỏ c cho đi học mẫu giáo, còn 2 đứa lớn c cho vô lớp 1 học trường của người lun quá e nhỉ! ^^

Khi các bé còn ở bên mình, mình xem như con Và đối đãi tử tế, và khi có 1 nguyên nhân nào đó, xảy đến, bất khả kháng, chúng ta k thể chăm lo đc tốt cho các bé nữa thì thà là tìm chủ tốt đảm bảo tiếp cuộc sôg tốt cho các bé, còn hơn cố giữ lại để k thể thực hiện tốt đc những điều đó nữa thì cái nào nhẫn tâm hơn!???
Diễn đàn là diễn đàn, cuộc sống là cuộc sống, k nhất thiết phải hê lên, moi gan móc ruột ra cho mọi ng biết,đó là chuyện CÁ NHÂN của ng khác, miễn sao topic này mua bán minh bạch rõ ràng trắng đen. Chứ k phải như cái nick mới lập này tự đi bêu rếu chính mình, chữ nghĩa chưa hiểu đến đâu mà đòi vặn vẹo ng khác!

Đã nói đến như vậy mà còn tiếp tục có những lời vặn vẹo ở đây nữa thì sẽ nhờ admin giải quyết nhé!

MiuMiu.89

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Em đó cắn k nổi 1 câu chữ mà đã vặn vẹo ng khác!
K hiểu rõ đc từ "xem như" là trg TƯ TƯỞNG VÀ TÂM TRÍ mình và so với thực tế nó hoàn toàn là 2 thái cực KHÁC NHAU!
"Xem như là con" : có nghĩa là trg tư tưởng,trg ý nghĩ của riêng mình thôi xem và đặt hết tình cảm và đối xử với các bé như là "đứa con" khi nó ở với mình và thế là đâu phải vì vậy mà từ tư tưởng đến THỰC TẾ trg nháy mắt là các bé trở thành NGƯỜI CON là CON NGƯỜI lun đâu, mà so sánh 1 cách khập khiễng và thiển cận rồi chốt "k ai đem bán con". Ồ, vậy nếu nói và so sánh thiển cận như vậy thì chắc bây h 2 đứa nhỏ c cho đi học mẫu giáo, còn 2 đứa lớn c cho vô lớp 1 học trường của người lun quá e nhỉ! ^^

Khi các bé còn ở bên mình, mình xem như con Và đối đãi tử tế, và khi có 1 nguyên nhân nào đó, xảy đến, bất khả kháng, chúng ta k thể chăm lo đc tốt cho các bé nữa thì thà là tìm chủ tốt đảm bảo tiếp cuộc sôg tốt cho các bé, còn hơn cố giữ lại để k thể thực hiện tốt đc những điều đó nữa thì cái nào nhẫn tâm hơn!???
Diễn đàn là diễn đàn, cuộc sống là cuộc sống, k nhất thiết phải hê lên, moi gan móc ruột ra cho mọi ng biết,đó là chuyện CÁ NHÂN của ng khác, miễn sao topic này mua bán minh bạch rõ ràng trắng đen. Chứ k phải như cái nick mới lập này tự đi bêu rếu chính mình, chữ nghĩa chưa hiểu đến đâu mà đòi vặn vẹo ng khác!

Đã nói đến như vậy mà còn tiếp tục có những lời vặn vẹo ở đây nữa thì sẽ nhờ admin giải quyết nhé!úp cho mấy bé,xinh ngất ngây lun nèk

Bao Linh 85

I_Like_Pet
binbon said:
úi úi sao chị L lại bán hết tình yêu đi vậy hixx hixx :(
Up cho các con mau tìm được chủ mới nè
Đâu có hết nè, c cố lắm nên vẫn giữ lại đc 2 đứa lớn ấy chứ, vì thành thiếu nữ rồi nên rất điềm đạm ngoan ngoãn, chỉ cần cho ăn thôi nên gửi về cho nhà c chăm đc. Còn 2đứa nhỏ tuổi ăn tuổi phá e cg bít rồi đó,với còn nhỏ dễ thích nghi nhà mới hơn!
Đơn giản c k thík trìh bày lí do lí trấu, moi hết tim gan,kể lể ỉ ôi ra lên đây, vì k đáng.

Status
Không mở trả lời sau này.