• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Đăng lại] Tìm chủ mới cho ku Gold, Ald lai 34, gần 3th, giá trg tầm tay

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
AngelDan said:
Up cho chị. Hai bé xinh quá. Mà cho về nhà mới thì tiếc thật. :ngoi_xom: Thôi chúc 2 bé tìm được một người chủ thật thật tốt vậy
Ừa, tiếc nhất là Apple đó e, ở tphcm đâu có dễ mua đc bé như v! Bị ták mẹ quá sớm, e có tin k, c rước về chỉ bằng bàn tay thôi, nhỏ xíu như con thỏ con mấy tuần, chỉ có 300g là e bít r đó! Mà h béo tròn vo, bóp đùi cứg ngắc lun! >,<
Nên c sẽ chọn chủ cho bé! ^^

AngelDan

Member
Bao Linh 85 said:
Ừa, tiếc nhất là Apple đó e, ở tphcm đâu có dễ mua đc bé như v! Bị ták mẹ quá sớm, e có tin k, c rước về chỉ bằng bàn tay thôi, nhỏ xíu như con thỏ con mấy tuần, chỉ có 300g là e bít r đó! Mà h béo tròn vo, bóp đùi cứg ngắc lun! >,<
Nên c sẽ chọn chủ cho bé! ^^
Chị cưng và chăm bé tốt như thế không biết đến chủ mới có chăm đuiợc bằng chị ko nữa. :ngoi_xom: Thôi chị ráng kén chủ cho bé vậy chứ nhỡ gặp người ko tốt thì ôi thôi rồi luôn :go_mo:

k_walk

Member
hihi chúc 2 bé mau về nhà mới, có dc chủ yêu thương.
nếu có điều kiện hơn mình cưới em Apple về cho SAM nhà mình hehe, Sam của mình cũng màu xám :D

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chia sẻ với các bạn là Apple đã được 2 bạn trẻ đón nhận, ngồi nói chuyện với nhau về mèo và cách chăm sóc hết mấy tiếng đồng hồ, và c cảm thấy rất yên tâm, Apple cg có vẻ mến 2 bạn ấy lắm! Nằm ngủ trg lòng gọn lỏn!
Cám ơn mọi ng quan tâm và chia sẻ nhìu nhé!

Bao Linh 85

I_Like_Pet

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bao Linh 85 said:
Note: li do vì sao mình phải tìm chủ mới cho 2 đứa nhỏ thì mình đã kể hết cho những NGƯỜI BẠN ĐÁNG ĐƯỢC nghe rồi, cho nên ngoài ra mình k cần phải trình bày lí do li trấu j thêm nữa nhé!
Sorry anhvu, e hông cóa nằm trg danh sach đoá!

Status
Không mở trả lời sau này.