• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÃ VẠCH MẶT MỘT TÊN LỪA ĐẢO ( CÓ HÌNH RÕ MẶT). Xin AD Đừng xóa bài này.!

linhgreev

T.Viên Năng Động
mà vô cái topic này đọc hoá ra lại giải trí được mấy phút :)) ko hiểu đầu cua tai nheo gì chỉ thấy các anh chửi hài hước quá xá

Em cũng sợ nó lên 5giây, vietdog viet-pet lừa đảo nữa. Nên em nói vậy để có gì anh qua bên kia cảnh báo cho mọi người biết luôn

linhgreev said:
mà vô cái topic này đọc hoá ra lại giải trí được mấy phút :)) ko hiểu đầu cua tai nheo gì chỉ thấy các anh chửi hài hước quá xá
Chị làm ơn đừng lai 2 dòng chó thuần chủng nữa nha làm vậy là phá hoại dòng chó đó

nhocksock8901 said:
Em cũng sợ nó lên 5giây, Việt dog Việt pet lừa đảo nữa. Nên em nói vậy để có gì anh qua bên kia cảnh báo cho mọi người biết luôn.
Bạn vẫn chưa trả lời đủ câu hỏi của mình, Nói như bạn vậy thì bạn là ai trong yeuthucung ???? Nếu bạn là một người khác có uy tín trong yeuthucung thì cho mọi người biết mới tin.

ChóLàNgườiBạnTốt said:
Bạn vẫn chưa trả lời đủ câu hỏi của mình, Nói như bạn vậy thì bạn là ai trong yeuthucung ???? Nếu bạn là một người khác có uy tín trong yeuthucung thì cho mọi người biết mới tin.
Mọi người biết nick thiệt chắc em bỏ diễn đàn luôn. Em chỉ có thể nói với anh em yêu động vật và ghét mấy thằng lái chó vậy thôi

linhgreev

T.Viên Năng Động
Bạn nhocksock8901 ơi bạn đọc ko kỹ lại thích dạy mình. Nó là nó lỡ bị con phốc sóc của bạn mình tới chơi nhảy chứ ai muốn lai linh tinh đâu. Bé yorkshire nhà mình nhập từ Hàn về mấy ngàn có ai muốn lai để bán chó con ko thuần chủng có 1 2 triệu. Chẳng qua lỡ rồi mình ko nuôi được thì bán đi thôi. Mệt với cái bạn này ghê

linhgreev

T.Viên Năng Động
Thôi thấy cái topic này nguy hiểm quá chạy ra nhanb ko thì có bạn sắp dìm mình nè. Đúng là ko nên dính =)))

linhgreev said:
Bạn nhocksock8901 ơi bạn đọc ko kỹ lại thích dạy mình. Nó là nó lỡ bị con phốc sóc của bạn mình tới chơi nhảy chứ ai muốn lai linh tinh đâu. Bé yorkshire nhà mình nhập từ Hàn về mấy ngàn có ai muốn lai để bán chó con ko thuần chủng có 1 2 triệu. Chẳng qua lỡ rồi mình ko nuôi được thì bán đi thôi. Mệt với cái bạn này ghê
Em chả thấy em dạy chị chỗ nào sao topic của chị lúc ở Hà Lội lúc ở Sg vậy

linhgreev said:
Đâu có đâu? Nếu có chắc mình post nhầm rồi. Mình ở hn mà. Vào xem lại vậy
Em nhằm tại chị không có cái ô ghi hcm hay hn nên em tưởng hcm sửa đi hình như không sửa bị xoá bài hay sao ấy

Theo tôi là bác chủ thớt đúng! Tôi theo dõi bài thì có vẻ là Bác chủ bị quây hoăc 1 người nhiều nick . Theo tôi việc Bác chủ bán bao nhiêu là quyền của Bác ấy, bớt bao nhiêu cũng là quyền của Bác ấy còn ai chẳng thích tiền, ai bán cũng muốn được giá đặc biệt là cái giá bỏ công chăm sóc.

thanhgau

Member
:go_mo: nam mô nam mô, đang mất ngủ, hóng hóng.... thật ra nếu đặt vị trí người mua thì e cực kì ủng hộ chủ thớt ạ, :) e cũng hiểu cảm giác khi mà mình nói sự thật mà có đưuá lập nick ảo chém đểu mình.... , nhưng đặt mình vào vị trí người bán thì e thấy tên bán chó kia cũng đúng :) vì đã bỏ tiền vào túi rùi, ai muốn bỏ ra nữa, hic híc, lúc mua hàng ko kt kĩ nên đành chịu thui ạ, thôi coi như mua bài học chủ thớt ạ, lần sau cho mấy tên bán chó ko uy tín nghỉ khoẻ, chó của chủ thớt cũng đẹp mà.... :good_job:

tjnsun

Member
ChóLàNgườiBạnTốt said:
Đây là người tên Châu mà tôi nhắc tới trong suốt bao nhiêu ngày qua. Nếu ai quan tâm thì nhìn xem có quen Anh Châu này không nhé.!

dm ko biết sao nhưng thật sự thằng chó này mua bán lừa đảo lắm, trước đây bạn mình có kiếm 1 con becgie, và thằng chó này nó bán, hôm đó nó đăng hình thì khác gọi dt cho nó hỏi rõ ràng chó như thế nào có giống trog hình đăng ko nó nói giống đảm bảo vì chó nhà nui đẽ, đến khi lận lội từ xa xuống xem thì nó hẹn địa chỉ tùm lum chạy theo nó đến khúc người wen nó hay sao đó nó đưa ra con chó ko giống hình tí nào, ban đầu xem mình đã ko mún mua rùi, nó cứ nói là chó trong hình đăng, nhưng vì bạn mình mê quá nên mua, trước khi mua hỏi nó bảo hành sk ra sao nó nói yên tâm đi nó bao sk hết đó, bệnh j cũng bao, đến hồi con chó về mới có 1 ngày qua hôm sau đi phân lỏng bỏ ăn, gọi dt cho nó thì nó kêu tại mình cho ăn thức ăn bậy bạ=> dm cho ăn cơm với thịt là bậy bạ sao, người ăn j chó ăn đó, nói qua nói lại 1 hồi nó kêu để mai nó xuống ktra xem sao, trưa hôm sau gọi cả chục cuộc nó đến, mình định túm đâu đánh nó rùi mà bạn mình ko cho, nó chích cho con chó 2 mủi rùi coi như xong, dặn mình là sao ko tắm cho con chó đi, dm mới mua về 1 ngày đả bệnh rùi tắm cho nằm lun sao. Tới lúc này mình mới nói mua chó mới 1 ngày mà đã bệnh rùi h đổi con khác đi, nó kêu chó chưa chết sao đổi, và dặn mình ko dc đi thú y, qua hôm sau mình thấy tình trạng con chó vẫn vậy xót ruột gọi dt cho nó thì lúc này nó chối trách nhiệm đổ thừa tại mình con chó mới bệnh, dặn là cho ăn ngon vọ, cái dm nhà nó sợ nhà nó ăn ko = con chó nhà mình nữa, nó nói 1 hồi nóingang h mún đổi chỉ còn rott thôi mún đổi thì bù tiền==> ép vô thế là h bệnh ko có trách nhiệm bán xong phủi tay
Mình ẳm con chó đi bsty liền và cũng may nhờ chữa trị kịp thời nên ko sao, vì thấy ko đáng bnhiu nên chưa cảnh báo ace, nhưng nay thấy có người dính nữa, tao mà còn gap95 lại mày là mày khỏi có đường về nhé con chó ăn cứt
mọi người nên tránh xa thằng này ra

Kịch bản hay quá mấy anh , sao không làm thành 1 bộ phim ngắn nhỉ , em dọc hét 11trang thấy rất là cuốn hút ,chăc e xin phép các anh cho mươn tiểu phẩm này lam thành phim ở ngoài bắc đc ko

linhyu

YTC Developer
Tin bác chủ thớt.từ lúc bác như điên như dại nhận mình lừa lọc.ai học qua chuyên ngành Tâm Lý học đều hiểu cảm xúc ấy,những ngôn từ bác dùng,... tất cả là do bị ép vào thế cùng thôi. Chúc bác và em luôn khỏe ^^

linhyu said:
Tin bác chủ thớt.từ lúc bác như điên như dại nhận mình lừa lọc.ai học qua chuyên ngành Tâm Lý học đều hiểu cảm xúc ấy,những ngôn từ bác dùng,... tất cả là do bị ép vào thế cùng thôi. Chúc bác và em luôn khỏe ^^
" Chúc bác và em luôn khoẻ^^ " ...nghĩa là tôi và bạn cùng khỏe phải ko??? hihihi...cảm ơn bạn cùng tất cả mọi người.!

maxxbi

T.Viên Năng Động
nhocksock8901 said:
Chịu khó đọc từ đầu đến cuối các bạn sẽ hiểu mình chỉ muốn mọi người biết mặt anh châu mà tránh xa ra
mình nghĩ chính bạn là a Châu đó :)....vì bạn xài nhiều nick thì bạn muốn nói gì chẳng được, muốn mạo danh ai mà chẳng xong...chưa kể bác ChóLàNgườiBạnTốt đưa hình ra bạn còn cố cãi cự nói đòi xem video, chẳng khác nào bạn muốn ngta có nhiều thêm = chứng chắc chắn để buộc tội ban :)). Còn nếu bạn thực sự k phải a Châu, thì ra gặp 3 mặt 1 lời với chủ thớt đi...mọi chuyện đủ rõ ràng.