• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÃ VẠCH MẶT MỘT TÊN LỪA ĐẢO ( CÓ HÌNH RÕ MẶT). Xin AD Đừng xóa bài này.!

Ai biết người này...dơ tay ạ.!! kakaka... có biết cũng chẳng dám tố cáo, chẳng dám nói ra, chẳng dám dơ tay chứ gì??? Tôi chỉ sợ đánh nhầm kẻ chạy lại thôi chứ còn cái thứ hết thuốc chữa...và đã là bản tính con người rồi thì không còn gì để mà thương tiếc.

Mầy là thằng chó điên não mày bị úng thuỷ hả thằng chó má mậy chắc lúc mang bầu còn đi lấy trai bởi vậy mới đẻ ra 1 thằng biến thái như thằng chó điên về uống thuốc đi=> tao không phải là tên châu tao không bán chó lừa đảo tao bị mấy thằng chó điên vu khống.... chó điên biến thái tâm thần đầu óc mày chứa toàn cức với nước đái

nhocksock8901 said:
Mầy là thằng chó điên não mày bị úng thuỷ hả thằng chó má mậy chắc lúc mang bầu còn đi lấy trai bởi vậy mới đẻ ra 1 thằng biến thái như thằng chó điên về uống thuốc đi=> tao không phải là tên châu tao không bán chó lừa đảo tao bị mấy thằng chó điên vu khống.... chó điên biến thái tâm thần đầu óc mày chứa toàn cức với nước đái
Thôi chết rồi..!! Em nhỡ tay làm bác này bị .....tẩu hỏa nhập ma tự nói ra tên tuổi rồi.!!

nhocksock8901 said:
Sao không sủa tao đi chó ngu mày ngu lắm tao đang nằm nha sài tìn của mày nè
Tôi nói cho ông nghe nè.! Với tôi thì tiền bạc ngày hôm nay mất hết mai lại làm ra được, vài triệu bạc thui...giàu ngèo đến đâu?? còn với ông...ông là một con người thực sự là hết thuốc cứu chữa. Tôi không thèm phí lời với hạng người như ông nữa.

Sao mày không video của thằng châu lên đi. Mày khỏi điên lên tao đổi nick đổi sdt bán chó thì thiếu gì trang mà bán. Trời sinh tao ra là để làm giáo viên tụi bây đóng tiền ngu cho tao
Tao chả có công việc làm việc gì cũng cuc675 bó mẹ. Trộm chó thì dễ chó ta thì bắn súng điện cho nó chết con đỏ tao dùng thòng lọng đó siết cổ nó rồi lôi đi
Mày biết sao nó ốm không tao bỏ đói nó đó dám gầm gừ tao
Tao có giỏi thì đu theo tao mà cắn nha thằng điên thằng điên thằng điên

nhocksock8901 said:
Sao mày không video của thằng châu lên đi. Mày khỏi điên lên tao đổi nick đổi sdt bán chó thì thiếu gì trang mà bán. Trời sinh tao ra là để làm giáo viên tụi bây đóng tiền ngu cho tao
Tao chả có công việc làm việc gì cũng cuc675 bó mẹ. Trộm chó thì dễ chó ta thì bắn súng điện cho nó chết con đỏ tao dùng thòng lọng đó siết cổ nó rồi lôi đi
:clapping: :157: :clapping: Hú..!!! Qúa ngoạn mục.!! Thưa với tất cả mọi người.!! Tôi không hề bực tức vì vụ bị tên châu này lừa và cũng chẳng bực tức vì những lời lẽ mà nó dùng hết nick này nọ để vu khống và chửi bới xúc phạm tôi, mà ngược lại tôi cảm thấy với những mà tôi mất đi có thể vạch mặt được một thằng trộm chó, một thằng lừa đảo, một người giáo viên......nói thật . Tôi rất vui.!!!! :clapping: HÚ..!!!

Có dỏi dí cắn tao qua bên 5giây, viet-pet, vietdog nhà mày về làm bạn với chó đi người không chơi với mày đâu.
Money i need money
Bài này sớm muộn cũng bị xoá

nhocksock8901 said:
Có dỏi dí cắn tao qua bên 5giây, Việt pet, Việt dog nhà mày về làm bạn với chó đi người không chơi với mày đâu.
Money i need money
Thua thằng này luôn rồi.! Mình đâu có muốn nói với hạng lừa đảo, trộm chó..mất nhân tính, không có đạo đức con người như nó đâu, tại mọi người hiểu lầm..chửi mình quá nên mình mới phải vạch mặt nó ra để minh oan thui.! Cái thứ tiểu nhân.

maxxbi

T.Viên Năng Động
nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
giấu đầu lòi đuôi hả bác???...s ngta mới nhắc có tí mà bác om sòm lên vậy :)...chứng tỏ bác là ng bán cho bác ấy con chó này hoặc là bạn của người bán để rồi bác ấy mới bị mọi người nói thậm tệ. Chưa kể nick bác là nick clone nữa, bác nói bác là giáo viên mà cái ngôn từ bác sử dụng như vầy thì.....hiểu cái lí do tại sao xã hội càng ngày càng đi xuống khi có mấy người giáo viên "mất dạy" như bác

Xin lỗi anh em diễn đàn.
Nick clone của mình lập ra vì mình muốn biết mặt anh châu mà bạn chủ topic cứ ổng a ổng ẹo không chịu up hình nên mình mới có những cmt như thế để "kích" bác chủ thớt và những cmt quá khích vì thằng châu nó lừa bạn mình 1 lần nên mình mới cmt bêu xấu nó
Nếu ai tinh ý sẽ thấy cách cmt của mình khác thằng châu mà
Một lần nữa xin lỗi anh em diễn đàn nha mà nhờ mình các bạn mới biết mặt anh châu đó

Tôi không cần bạn xin lỗi, thật đấy. Nhưng tôi cần bạn giải thích thật lòng và thật thuyết phục....tại sao sau khi tôi đã đăng hình Ảnh của kẻ lừa đảo lên, bạn và mọi người đã thấy rõ mặt của hắn, nhưng bạn vẫn tiếp tục dùng những lời lẽ như thế này để chửi bới và xúc phạm tôi???? Và một điều quan trọng nữa....Bạn không phải là Châu...vậy bạn là ai trong yeuthucung ??? Nếu không trả lời được đầy đủ những câu hỏi này thì bạn không thể đáng tin.

nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
nhocksock8901 said:
Có dỏi dí cắn tao qua bên 5giây, Việt pet, Việt dog nhà mày về làm bạn với chó đi người không chơi với mày đâu.
Money i need money
nhocksock8901 said:
Thành thật xin lỗi bạn Chólanguoiban tốt nha ai kêu anh không chịu up hình
Em thành thật xin lỗi này
Tôi không cần bạn xin lỗi, thật đấy. Nhưng tôi cần bạn giải thích thật lòng và thật thuyết phục....tại sao sau khi tôi đã đăng hình Ảnh của kẻ lừa đảo lên, bạn và mọi người đã thấy rõ mặt của hắn, nhưng bạn vẫn tiếp tục dùng những lời lẽ như thế này để chửi bới và xúc phạm tôi???? Và một điều quan trọng nữa....Bạn không phải là Châu...vậy bạn là ai trong yeuthucung ??? Nếu không trả lời được đầy đủ những câu hỏi này thì bạn không thể đáng tin.