• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xu bị đi ngoài lỏng,và nằm bẹp một chỗ ngủ li bì :(

meoxuxu

Xu ăn ít,hầu như ko ăn và uống nước nhiều khoảng 2 ngày rồi. Đi ngoài và bị gầy đi. Mình đã cho xu uống smecta và oreson bằng ống tiêm. Mình còn phải làm gì để xu khỏe lên không các bạn. Có nên cho XU ăn luôn ko hả các bạn? Và nên cho ăn thức ăn như nào. Xu mới khoảng 2 tháng tuổi,chưa tiêm phòng và nặng 7-8 lạng các bạn ạ. Giúp mình với :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

meoxuxu

xu còn bị mọc những mụn thịt ở quanh cổ và vành tai. Xu bị bệnh gì vậy các bạn? giúp mình với helpppppppppppppppppppppppppp plzzzzzzzzzzzzzz

mtrang.204

Bé Cục
Đi bác sĩ gấp đi. Hỏi biết chừng nào. Để vậy bé mất sức đó bạn ơi

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
bạn dùng ống thuốc nhỏ mắt rửa sạch, bơm cho mèo nước thịt nạc, mèo bị đi ỉa không cho ăn sẽ chết do kiệt sức. nhớ thịt nạc cá tanh sẽ càng làm đi ỉa nặng hơn. và nước thịt nạc cũng không đậm đặc hàm lượng đạm cao quá cũng khiến mèo bị đi ỉa. nghĩa là 1 lát thịt nạc bạn băm nhỏ, cho nước vào đun rồi dùng nước đó bơm cho mèo.
Mèo bị đi ỉa mất nước, mua orzon pha đúng liều - bạn chia ra làm nhiều phần pha cho mèo uống, bạn nên chia giờ trong ngày ra ví dụ cứ 2 tiếng bơm cho mèo vài giọt. nếu không bị dịch bệnh mèo sẽ khỏi thôi mà.

meoxuxu

mèo nhà mình đỡ hơn rồi các bạn ạ. Mình cho uống thuốc em ý đã ăn và chạy nhảy. Nhưng em ý ăn đồ và vẫn bị đi lỏng. Mình chẳng biết cho em ý ăn gì nữa bây giờ nữa :((