• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xong rồi nhờ mod đóng topic dùm e

Status
Không mở trả lời sau này.

giabao6812

T.Viên Năng Động
mình mới đăng bán bầy bichon lai trong đó có 2e đực và 1 e cái
2 đực đốm nâu vàng sáng
1e cái đốm đen nâu nhạt
khi mình ship ra hà nội cho 1 bạn mua bé cái,ra tới nơi bạn ấy nhìn và không biết người nào nói với bạn ấy đó là đực
vì bộ phận sinh dục nhìn rất rõ ràng,và e đã yêu cầu xem wc và chụp hình bộ phận e ấy,thì e chắc chắn 100% là bé cái,nhưng bạn ấy vẫn chưa yên tâm,nên bây h nhờ mod và các bạn vào xem xét dùm mình,để không bị mang tiếng và để bạn ấy hiểu rõ
đầu tiên là hình e cái mình đăng bán
View attachment 43992
View attachment 43993
tới bộ phân cái bạn ấy chụp cho mình,mình đã giải thích rõ nhưng bạn ấy vẫn không chắc,nhưng mình biết chắc đấy là bộ phận chó cái,các bạn xem và nhờ các bạn khẳng định dùm mình đấy là giống đực hay cái,vì đực là cái đó dài ra mấy đốt tay rồi,chứ không phải 1 cục nhỏ nằm sát mép đuôi và phần hậu môn

View attachment 43994
View attachment 43995
View attachment 43996
nếu mem nào có yêu cầu gặp và trao đổi wc để giải thích dùm bạn ấy và phân minh dùm mình để bạn ấy hok hiểu lầm là mình gạt bạn ấy và lừa bạn ấy thì mình đưa sdt của bạn ấy và yh của bạn ấy
sdt098.25.22.993
yh ta.la.ninja.ninja.la.ta
thank mọi người và mình tin mọi người sẽ phân biệt được đúng sai,và mình tin mod cũng sẽ xử lý công bằng nếu mình nói sai và có dấu hiệu lừa bạn ấy

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cái nhé

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Nhìn là bít cái ==.....cái bạn mua này lằng nhằng thế...đã bảo cái là cái mà

giabao6812

T.Viên Năng Động
các bạn cứ nói nhẹ nhàng,mình chỉ cần các bạn nói rõ để bạn ấy hiểu thôi,cảm ơn 3 bạn đã cho nhận xét đúng,cảm ơn rất nhiều

Ku Móm

Member
hihi Cái đấy bạn...kaka bạn thật là

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
hjhj..pé cái 100%...

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nhìn thế kia là chó Cái 100% luôn mà @@ Không biết bạn ấy nhìn kiểu gì mà lại bảo đực. Hix

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
vậy mình mới chóng mặt mong bạn ấy đã tin và hiểu cho mình,

Bạn ấy có hay tham gia diễn đàn không bạn :) Bảo bạn ấy vào đây đi, cho yên tâm

Status
Không mở trả lời sau này.