• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vĩnh biệt Chip của tao !.!.!

PboySeiki

Lớp trưởng
Cho tao xin lỗi, đáng lẽ ra tao phải cho mày đi tiêm phòng hay cùng lắm là chăm sóc thật tốt cho mày lúc mày ốm, mày chết là do sự thiếu hiểu biết của tao. Phải! tao là 1 thằng chủ vô tâm nhưng mong mày hãy hiểu cho tao, tao yêu và nhớ mày nhiều lắm. Thượng Đế ơi! Ngài chăm sóc nó giùm con nha :go_mo: R.I.P Chip

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Cho tao xin lỗi, đáng lẽ ra tao phải cho mày đi tiêm phòng hay cùng lắm là chăm sóc thật tốt cho mày lúc mày ốm, mày chết là do sự thiếu hiểu biết của tao. Phải! tao là 1 thằng chủ vô tâm nhưng mong mày hãy hiểu cho tao, tao yêu và nhớ mày nhiều lắm. Thượng Đế ơi! Ngài chăm sóc nó giùm con nha :go_mo: R.I.P Chip

ôi trời tội nghiệp Chip quá , mong em ý sẽ được đầu thai kiếp mới tốt hơn :go_mo:

PboySeiki

Lớp trưởng
ôi trời tội nghiệp Chip quá , mong em ý sẽ được đầu thai kiếp mới tốt hơn :go_mo:

Cảm ơn bạn, nếu có kiếp sau thì mình mong nó vẫn làm cún để mình có thể tiếp tục thương yêu nó

tigershop

YTC Developer
nhìn em nó xinh wa.thương em nó wa.em nó mà có kiếp sau chắc chắn sẽ lại làm cún của bạn.để bạn yêu thương em nó hơn nữa.:( :(

PboySeiki

Lớp trưởng
nhìn em nó xinh wa.thương em nó wa.em nó mà có kiếp sau chắc chắn sẽ lại làm cún của bạn.để bạn yêu thương em nó hơn nữa.:( :(

Cảm ơn bạn, mình đang rất cần những lời động viên an ủi

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Tội nghiệp chip quá , mong sao bé đầu thai thì nhớ đến công đức của bạn rồi xin Thượng Đế đc đầu thai sống với bạn lần nữa !

PboySeiki

Lớp trưởng
Tội nghiệp chip quá , mong sao bé đầu thai thì nhớ đến công đức của bạn rồi xin Thượng Đế đc đầu thai sống với bạn lần nữa !

huhu tội bé chip

ban y xinh wa. ngay tr minh cung mat 1 con the nay..minh hieu va thong cam noi buon cua ban. co len nhe

be nha ban cute thiet .mong be dau thai thanh chip ngay con song ve voi ban de ban dan di off cung mem va cac nhok cung khac :gongxi-1: :gongxi-1:

Mình cảm ơn các bạn nhiều lắm, có các bạn an ủi mình cũng nguôi ngoai đi phần nào

Chia buồn cùng bạn nhá :khoc_nhung_ko_chiu_thua: