• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vĩnh biệt chú cún thân yêu

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Mình ở Hà Nội,Cún nhà mình vừa mới mất lúc 7h30 hôm qua, mình đã khóc từ tối hôm qua đến hôm nay. Chó nhà mình chiều hôm qua còn vui vẻ chơi, đến tối về tự dưng nôn và đi ngoài ra phân lỏng, mình gọi BS Lâm đến chữa thì tiêm song em ý lả đi, BS bảo không cho cún ăn gì cả nếu không ông không đến chữa nữa, chỉ cho em ý uống Oresol thôi, mình cũng làm theo, hôm sau ông ý lại đến tiêm song tối hôm đó em ấy qua đời lúc qua đời em ý sủa lên 2 tiếng rồi nôn ra máu tươi rồi chết sao viết đến đây mình lại cảm thấy buồn quá. Các bạn cho mình biết là em ý bị làm sao mà chết được không? :sadcorner: :sadcorner:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
:sadcorner:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Chia buồn vs bạn nhé :((

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
ở nhà môt mình chắc mình tự kỉ quá, trước có em cún chơi với còn sướng :sadcorner:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Mình ở Hà Nội,Cún nhà mình vừa mới mất lúc 7h30 hôm qua, mình đã khóc từ tối hôm qua đến hôm nay. Chó nhà mình chiều hôm qua còn vui vẻ chơi, đến tối về tự dưng nôn và đi ngoài ra phân lỏng, mình gọi BS Lâm đến chữa thì tiêm song em ý lả đi, BS bảo không cho cún ăn gì cả nếu không ông không đến chữa nữa, chỉ cho em ý uống Oresol thôi, mình cũng làm theo, hôm sau ông ý lại đến tiêm song tối hôm đó em ấy qua đời lúc qua đời em ý sủa lên 2 tiếng rồi nôn ra máu tươi rồi chết sao viết đến đây mình lại cảm thấy buồn quá. Các bạn cho mình biết là em ý bị làm sao mà chết được không? :sadcorner: :sadcorner:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
:sadcorner:

tội nghiệp chú cún đáng yêu,chia sẻ tâm sự với bạn nhé. :cry: