• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vĩnh biệt cún cưng của cô

Bibicuncung

Cô rất buồn vì cún mập BiBi của cô không thể qua khỏi . Ngày hôm qua cô nghe thấy BiBi rên vì đau. Chưa bao giờ cô thấy BiBi rên là dù cho có lúc bệnh nặng. Hôm qua chắc là BiBi đau lắm. Bây giờ BiBi đã đi rồi. Thương quá BiBi ơi!

doanthikimanhls

YTC Developer
chia buồn với bạn. tớ vẫn nghe là khi một con vật mất đi là để kiếp sau được thành người đấy, thế thì tốt hơn rùi phải không bạn.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Chia buốn với cô nhé .. bibi lên thiên đường nhé :50:

Bibicuncung

Gửi Bạn Bobeouuu và các bạn!

Cám ơn các bạn đã chia buồn với mình. Cún Bibi nhà mình bị cùng lúc nhiều bệnh: tiểu đường, u bàng quang...Có lẽ vì BiBi ăn nhiều nên mập quá sinh ra nhiều bệnh. Nhân đây mình cũng muốn lưu ý mọi người là đừng cho thú cưng ăn quá nhiều dễ bị béo phí gây nhiều bệnh lắm.

Chăm sóc thú cưng thật không dễ chút nào. Ta phải thực sự là người bạn tận tâm, có hiểu hiết về cách chăm sóc thú cưng thì mới nuôi được thú cưng khỏe mạnh.

Mình rất buồn vì từ nay không còn được ôm ấp, vỗ về, tắm rửa ..cho BiBi nữa. Mình thật sự bị ám ảnh về tiếng kêu của BiBi vào ngày cuối cùng.

Bibicuncung

Bibi cún cưng của cô đã mất được 20 ngày rùi. Cô rất nhớ BiBi. Ban ngày đi làm, công việc làm cô không còn thời gian nghĩ ngợi nhưng sau giờ làm việc cô lại nhớ đến BiBi. Vậy là nước mắt lại chảy dài.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Cô cũng đừng buồn nhiều nhé. Mong rằng BiBi của cô sẽ có cuộc sống hạnh phúc ở thế giới mới

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Cô rất buồn vì cún mập BiBi của cô không thể qua khỏi . Ngày hôm qua cô nghe thấy BiBi rên vì đau. Chưa bao giờ cô thấy BiBi rên là dù cho có lúc bệnh nặng. Hôm qua chắc là BiBi đau lắm. Bây giờ BiBi đã đi rồi. Thương quá BiBi ơi!

hic,buồn thật,cún ra đi rồi,chúc cún sớm được siêu thoát,đừng buồn nhiều cô nhé :good_job:

pinkendel

Cô đừng có buồn , cún Bibi chỉ đi xa thôi , chứ cô nhớ Bibi bao nhiêu , Bibi cũng nhớ cô bấy nhiêu đó . Vậy chứ Bibi lúc nào cũng bên cô . Vui sống cô nhé!

vanvan

xin chia buồn cùng cô...chúc bibi sớm được đầu thai
:sadcorner:

em iu bibi lam chuc bi bi cua chi o thien duong vui ve va dau thai som nhe!

keusau246

Lùn kute
bibi à cô iu em nhìu lắm đấy! sớm đầu thai nhe

nhangak

Turquoise Member
Cô đừng buồn cô nhé,bibi không bao giờ xa cô đâu.Bé mãi mãi bên cạnh cô mà

meongoc72

con cung chia pun voi co ,con cung moi mat 1 con cho mat tich k biet nguyen do no rat khon,ngoan con da chay khap noi o binh duong kiem no de chuoc ve nhung do la vo ich mo kim day bien vi nhug nguoi bat cho rat la nhiu cho k the kiem duoc,con cung pun nen cung dong cam ve su mat mat cua co :sad: