• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TQ: Tails Home- 03 Bé AKITA INU ( đã up thêm hình)

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Tails Home bắt đầu nhận đặt Akita Inu cho các bạn yêu thích dòng Quốc Khuyển của Nhật. Hiện nay các bé gồm 1 bé gái, 1 bé trai chung bầy 2 tháng và 1 bé trai gần 3 tháng khác bầy. Đây là đại gia đình Champion từ đời ông bà , cha mẹ đang định cư tại Hàn Quốc và dự kiến các bé sẽ về VN tham gia Dogshow 2012. Các bạn yêu thích Akita có thể đến thăm các bé vào cuối tháng 5 tại Tails Home nhé!
Cảm ơn cả nhà đã quan tâm topic!
View attachment 27526
Bé trai khác bầy
View attachment 27527
Bé gái hơn 2 tháng tuổi
View attachment 27530
Bé trai hơn 2 tháng tuổi

Tails Home

Bóc tem cho shop nè. cún của tails home toàn là cún chất

Cảm ơn bạn rất nhiều !

khoamax

T.Viên Năng Động
hix dễ thương quá đi lên cho cún vip nào

pknight

T.Viên Năng Động
oa,thần tượng.ôi tình yêu.ôi ôi.....mạo muôi xin cái giá mặc dù chắc là ko kham nổi.ôi cún vip

bo_ng0k

YTC Developer
cho e giá vao inbox nhe

bạn ơi cho mình hỏi là 1 em AkitaInu là bao nhiêu ạ? và bạn có ship hàng được ra Hà Nội ko ạ? nếu ship thì giá ship là bao nhiêu ạ?mong bạn nhanh chóng trả lời luôn vì đang quan tâm tới giống này có thể sẽ xúc 1 bé về nhà nuôi :03: :good_job: :clapping: :le_luoi: :hmmm: :Onion35: :lac_dau:

lv.thus

Banned
bạn ơi cho mình hỏi là 1 em AkitaInu là bao nhiêu ạ? và bạn có ship hàng được ra Hà Nội ko ạ? nếu ship thì giá ship là bao nhiêu ạ?mong bạn nhanh chóng trả lời luôn vì đang quan tâm tới giống này có thể sẽ xúc 1 bé về nhà nuôi :03: :good_job: :clapping: :le_luoi: :hmmm: :Onion35: :lac_dau:

đã có tiền mua được bé này thì lo gì giá ship hả bạn :Onion38:

Tails Home

mà đây là loài cún gì mà trông lạ thế nhỉ :man_in_love:

chắc phải cho e ăn đòn xong e mới nhận ra quá :oi107: