• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[ TP.HCM F4. Q6 ] Tặng mèo con cực kull :D

Status
Không mở trả lời sau này.

bab3iu

Chào YTC, hiện nhà mình có 7 bé mèo con, mấy bé nay dc 3 tuần rồi ( mấy bé chưa cai sữa, chừng nào mấy bé cai sữa rồi, thì mình sẽ liên lạc với mấy bạn nào đặt gạch trước đó nhé ) ! Vì số lượng nhiều quá, và nhà có em bé nên mình không có điều kiện chăm mấy em ấy ! Nay mình đăng tin này, mong cộng đồng YTC quan tâm và giúp đỡ. Giúp mấy bé meo sớm tìm đc 1 mái ấm, sống tốt hơn ! Ai có nhu cầu thì liên lạc với mình nhen! Đây là nick YH: pethixhoc_kothixiu004740 , và SDT: 01255795164 ! Mong các bạn sớm hồi âm :) ! Thanks YTC :)

wei_179

mún lắm....nhưng mình k0 giỏi chăm mèo nên.....chỉ Up fụ bạn thui .... :icon027:
chúc các pé tìm đc ~ người chủ - mái ấm tốt bạn nha :x:X:x :gongxi-1:

duy1991hung

bạn up hình lên cho mình xem với được ko? Mình cũng đang thích 1 con mèo con lông đẹp đẹp 1 tẹo :D bạn up hình lên há ^^

bab3iu

bạn up hình lên cho mình xem với được ko? Mình cũng đang thích 1 con mèo con lông đẹp đẹp 1 tẹo :D bạn up hình lên há ^^

hiện mình chưa chụp hình mấy bé dc bạn ơi, thông cảm nhé ! mấy bé nó còn lạ mình nên chạy trốn mình hoài à, nhưng mình thấy có 1 bé màu trắng rồi đấy, xinh lắm :D !

bab3iu

Bạn ơi có mèo mun ko?

Bạn ơi có mèo mun ko?

mình không có mèo mun, bạn tìm các chủ khác nhé :D! Mong bạn tìm dc bé mèo xinh, tK bạn đã quan tâm :D! À quên :Bạn liên lạc thử nhé, [HCM-Q.8] Có 2 bé mèo mướp + tam thể cần chủ
2 bé là con gái, nghịch ngợm, thân thiện, đt cho bạn 0928891738 để nhận nuôi nha.

bab3iu

bé màu trắng là đực hay cái thế bạn?

bé màu trắng là đực hay cái thế bạn?

Bé màu trắng có bạn đặt gạch rồi bạn ơi :gongxi-1: ! H` còn bé SBD: 01 thôi :good_job: , mình chụp = đt nên mờ, chứ ở ngoài bé hiền và dễ thương lắm bạn :03:

Status
Không mở trả lời sau này.