• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn quốc - Việt Pet Garden Shop - Hàng mới về

vietpetgarden.shop

YTC Developer
bạn ơi, sao web vietpetgarden.vn vào không được, với lại tiền ship lên TP.HCM nhiêu tiền vậy? :hmmm:
'

WEb mfinh đang bị lỗi . Mình sẽ sửa chữa sớm nhất ! Ship 100k bạn ak . Tận tay luôn !

upppppppppp phu bác bay cao nào
muốn nuôi lắm mà nhà kiêng hết tháng 7 mới đx mua :((

Thanks bạn nhé ! Khi nào cần pm mình !

black map size bao nhiu vậy....là rùa nước hay bán cạn z???

Size 4cm bạn ak ! Rùa nước bạn ak :D

Joseph_doan

Thick lắm nhưng ko phải của mình
Hàng mới về ngày 28/8/2012 - Dabb Lizard : Size 3x giá 4tr8 - Sugar Glider : Giá 1tr6 - Ball Albino : - Pacman Albino : Giá 800k - Bearded Dragon Red Hypo : Giá 2tr5 ( Màu cực đỏ , vân vàng chanh nhé ) - Amel Corn Snake : Giá 1tr4 - Black And White Tegu Giá :5tr5 - Hight White Tegu : Giá 6tr5-7tr ( hàng đẹp chuẩn màu trắng nhiều ko lỗi ) (Sẽ update thêm hình mới sau nha ) - Savannah : Giá 1tr8 -Green Iguana : Giá 600k - 900k -Frog Eye Gecko : Giá 250k - Nhện G.Rose - Red G.Rose Tarantula ( Giá 400k-600k ) -Black And White Striped King Snake : Giá call - Mexican Black King Snake : Giá call - Pueblan Milk Snake : Giá call - Sulcata Tortoise Giá 1tr8- 2tr5 - 5tr - Red Foot Tortoise : Giá 2tr5 -Leopard Tortoise : Giá 1tr4-2tr-2tr5-4tr5 -Black Map Turtle : Giá 150k - Alligator Snapping : Size 9-10cm : Giá 1tr6 - Common Snapping Turtle : Size 9-10cm : Giá 1tr1 ...... Ngoài ra Việt Pet Garden shop còn cung cấp đồ gặm dành cho chó làm bằng thịt bò , thịt lợn , thịt gà , sữa : Giá 140k-150k/kg Còn 1 số mặt hàng nữa .... Đã về rất nhiều phụ kiện nha mọi người : Đèn UVB 5.0 , uvb 10.0 ,Hang máng các loại mẫu mã mơp mới , Cùi bắp (Lót nền dành cho bò sát ) , Liên lạc mình để biết thêm thông tin chi tiết !

con -Black Map Turtle sống trên cạn hay dưới nước nhỉ :hmmm:

vietpetgarden.shop

YTC Developer
con -Black Map Turtle sống trên cạn hay dưới nước nhỉ :hmmm:

Sống bán cạn bạn ak :D

black map song' chu yeu duoi nuoc ha.....ma minh o HCM

Ship 50k b ui :D

Joseph_doan

Thick lắm nhưng ko phải của mình
Sống bán cạn bạn ak :D Ship 50k b ui :D

nó ăn động vật hay thực vật

vietpetgarden.shop

YTC Developer
nó ăn động vật hay thực vật

Cả 2 đều được bạn ak , Nhưng thiên về thịt hơn ^^!

black map cho vao 1 be nuoc vs 1 cuc da' de len foi nang la dc fai k......

Đúng rồi đó bạn :D

tks bạn nha. ^^

Ko có chi . Ủng hộ bên mình sớm nha :X

vietpetgarden.shop

YTC Developer
đây là con green iguana e ms mua của a!trông nó cũng dk.

e muốn mua đèn uvb 10.0 . giá bao nhju vậy a?

Ban lay khi nao vay ? Igu dung den 5.0 , gia 550k b ak !

chỗ anh còn đá nổi ko, bao tiền , hôm em đến thấy để trong bể con Cham , nuôi cùng với bọn black , nhìn hay hay :keke_hehe: :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit:

Con b ak , gia 80k !

chúc vietpetshop.vn bán đắt nha, năm 2013 mình sẽ mua nhện Red G.Rose Tarantula ủng hộ bạn.

Thanks b nhe ! Nho som som nha !

bạn ơi cho mình hỏi ball albino có nguy hiểm ko? có bán size nhỏ ko?

Nguy hiem la sao ban ? Co size nho b ak , co gi pm YH minh nhe :D

kjssnam

YTC Developer
à mà anh ơi lúc mua anh có hướng dẫn cách nuôi mấy em sóc ko anh , với cả em thấy bảo là nuôi cần vài con ở với nhau thế em chỉ nuôi 2-3 con có được ko