• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TOÀN QUỐC : BÁN THANH LÝ CHUỒNG INOX VỚI NHIỀU KÍCH CỠ.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
PHUOCVUNGTAU said:
hết nhanh nào ,........................ :03:

:gongxi-1: Cám ơn anh Phước rất nhiều, vì mấy ngày nay lo đi du lịch nên không có up bài phụ anh em....xin cáo lỗi.
Cám ơn anh Sơn đã ủng hộ 1 chuồng 60 x 60. sáng bóng từng góc cạnh.

Có cả dịch vụ giao tận nơi.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
:gongxi-1: Thêm 1 cặp chuồng inox 201. kích cỡ 60 x 100. đã tẩy trùng sạch bóng luôn, với loại inox xưa rất tốt và dày.

Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ trại......... :clapping:

NGHE ĐỒN ANH MUỐN THANH LÝ HẾT CHÓ TRONG TRẠI DUNG KO ANH HÙNG?TỔNG CỘNG BAO NHIÊU ĐỰC BAO NHIÊU CÁI VA GIÁ BAO NHIÊU VẬY ANH HÙNG.CHO ANH EM BIẾT KHAM KHẢO CHƠI!.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
zzzmr.tzzz said:
NGHE ĐỒN ANH MUỐN THANH LÝ HẾT CHÓ TRONG TRẠI DUNG KO ANH HÙNG?TỔNG CỘNG BAO NHIÊU ĐỰC BAO NHIÊU CÁI VA GIÁ BAO NHIÊU VẬY ANH HÙNG.CHO ANH EM BIẾT KHAM KHẢO CHƠI!.
:gongxi-1: Thanks em rất nhiều, nếu em có nhu cầu xin vui lòng đt trực tiếp với anh nhé 090.8888.628.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
:gongxi-1: Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ trại......1 cái chuồng 60 x 80 đã có chủ.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
PHUOCVUNGTAU said:
may mắn.......................................
:03: Thanks ACE đã quan tâm.......upupup.

Hùng_Phong_BT

YTC Developer
xx_Thanh_xx said:
Chuồng 60✖80 giá cả sao vậy anh?
:lau_mo_hoi: Nếu em tiếc vì 1 cuộc gọi thì em có thể để lại số đt của e......thanks em.