• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Tiểu Mạch Thảo] Chuyên cung cấp thực phẩm xanh và sạch cho thú cưng - Nhận ship hàng Mỹ

trangvt

YTC Developer
AngelĐan said:
Vậy chậu nhỏ thì bao nhiêu tiền 1 chậu nhỏ vậy bạn. Mình muốn 1 chậu giống y chang chậu của mấy bé thỏ đang ăn đó. Châu đó bao nhiêu bạn.
Chậu nhỏ giống trong hình giờ ko còn hàng nữa bạn ơi. Nếu bạn lấy thì mình có chậu tương tự, màu cam, thấp hơn chậu đó 1 chút. Một chậu như vậy 40k, bao gồm:
_ 15g hạt giống: 10k
_ 1 chậu và 1 ly đựng nước (để rễ đâm xuống): 10k
_ Đất, nước, công chăm sóc trong 1 tuần: 20k
Nếu sau khi dùng xong, bạn trả lại chậu và ly thì mình sẽ gửi lại bạn 10k.

Với 1 chậu như vậy, bạn có thể cắt cỏ 2 lần cho bé ăn.

AngelĐan

YTC Developer
trangvt said:
Chậu nhỏ giống trong hình giờ ko còn hàng nữa bạn ơi. Nếu bạn lấy thì mình có chậu tương tự, màu cam, thấp hơn chậu đó 1 chút. Một chậu như vậy 40k, bao gồm:
_ 15g hạt giống: 10k
_ 1 chậu và 1 ly đựng nước (để rễ đâm xuống): 10k
_ Đất, nước, công chăm sóc trong 1 tuần: 20k
Nếu sau khi dùng xong, bạn trả lại chậu và ly thì mình sẽ gửi lại bạn 10k.

Với 1 chậu như vậy, bạn có thể cắt cỏ 3 lần cho bé ăn.
Bạn cho mình đặt 1 chậu nhé. SĐT mình nè: 0902 37 33 88

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
cảm ơn hộp cat snack của Tr nhé :) để khi nào N trồng xong đám cỏ đó sẽ up hình lên cho Tr coi. Hehe

trangvt said:
Tối sẽ up tiếp hình ngày thứ 2

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì .. khi nào 2 chậu nhỏ nhỏ wheatgrass của mình đến ngày lấy đc dzị Tr. :le_luoi: .. cỏ xinh quá, nhìn mát mắt ghê

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mình nhận đc 2 chậu cỏ rùi nha Tr. lúc nãy đã đem về chuẩn bị sáng mai cắt 1 ít cho 2 nhóc ăn thử nè. :good_job: :good_job: :03: tks Tr đã ship cho P nha. hì hì.. chậu cỏ nhìn rất mượt mà & ngon lành, chắc 2 cậu nhóc nhà P sẽ rất thích.

trangvt said:
Up. Lại trồng cỏ cho các tình yêu :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mèo nhà mình ăn rùi nè bạn. Thằng ku subeo thì chỉ ngửi ngửi ăn 1 - 2 miếng nhỏ rồi thôi. Còn thằng nhóc sudo nhà mình dễ tính ăn nên ăn hết chỗ mình cắt ra cho nhóc ăn luôn. :le_luoi: .. mỗi lần bạn cắt ít ít thôi, vì bé nó ăn cỏ thêm chứ cũng không phải ăn để thay thế bữa chính hay gì

MissLil said:
Cho mình hỏi thăm có bạn mèo nào đã dùng thử cỏ này chưa ạ ? Mấy bé mèo có chịu măm măm ko :"> ?