• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lí các pé Nhím !

P.E.T

YTC Developer
Hiện tai nhà mình không đủ diện tích nuôi và trở ngại 1 số thứ nên mình cần bán Nhím mẹ 7t (bông tuyết ) trưởng thành ) và 2 pé nhím con( màu trắng)
:lau_mo_hoi:
Tình hình là nhím mẹ đã sinh sản lần 2 nên chăm con rất tốt :03: ..... Nhím mẹ là Bông tuyết cho ra đời 2 pé vào ngày 7/2/2013 do minh di làm xa nên ko chăm sóc đc :lac_dau: . chỉ còn 2 pé mạnh khỏe duy nhất .hix hix!!! :sadcorner: . nên tìm cho pé và 2 con 1 người chủ tốt có kinh nghiêm.. :lau_mo_hoi:

--> giá ra đi là 500k cho nhím mẹ và 2 pé (tặng kèm bịch thức ăn Me-O còn nguyên) :Onion35: :Onion35:...Ké thêm pé nhím màu champage đậm (nhìn giống màu cam) của bạn mình. pé cỡ 7th nha.pé đang có

bầu.có đều chân pé bị pé đực cắn mất ngón ở chân phải.nhưng vẫn sinh hoạt đi đứng bình thường

giá 250k nha.Bạn nào mua hết thì mình sẽ Fix! nha. Hoặc lấy tất cả đổi pé Woddy toy( cái tầm 2-4 tháng)

mình sẽ bù thêm tiền cho bạn nào co nhã ý đỗi.

Nếu bạn nàO ở gần thì mình free ship cho các bạn Ở quận 1 . 3. 4. 5. 7. 8 .10. Mình ở 154/100 Âu Dương Lân

F3.Q8 nhé số Dt của mình là : 01669140019

nếu Ở xa thì mình ko bán nhé. các pé con nhỎ ko tiện di chuyển xa. các bạn thÔng cảm :eye_wide:

Thanks các bạn đã Đọc. năm mỚi zui zẻ nha cả nhà !!! :gongxi-1: