• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lí lồng banh chạy , xách tay và vật dụng

juna

Member
Anh mình k nui nữa , cho mình 1 bé bò sữa đen và lồng banh chạy 2 tầng , lồng xách tay và 1 số vật dụng . Do 2 cái chuồng cũng k cần xài tới nên bán lại cho các bạn lấy tiền đóng tiền học ^^ Do up 2 topic cực quá nên gom lại 1 topic lun

Do mình k biết cách up hình nên mượn đỡ hình ở shop , nghe a mình nói hồi đó mua 550k 2 cái lồng lận

Lồng banh chạy 2 tầng xanh dương : 350k , nhưng do mình tháo banh chạy ra cho bé nhà mình chơi nên lấy 300k thôi, ngoài ra thì full phụ kiện ^^ http://thucungthongminh.tk/ct/hamster-tan-an-long-an/40/long-banh-chay-2-tang.html

Bình nước chân không [ có 3 màu hồng , vàng , đen ] : New 100% - 13k , cũ 95% - 10k

1 bịch cát tắm : 15k

1kg mùn cưa bonbon dạng nén : 30k

Nhà ngủ lồng nhựa alex http://hamstervinhlo...anpham/39/1.jpg [ chỉ có màu xanh dương với màu đỏ ] : 35k

Bò sữa xám 1th tuổi cái : 60k [ mua hết các món trên thì mình tặng free bé này luôn ]

Ngoài bạn nào có cheese ball , camp cái [ tầm 4th ], bear đực , robo đực [ tầm 4th ] cũng có thể đổi ngang với mình hoặc bù tiền thêm

Nhận ship toàn tphcm cho mình xin ít tiền xăng ^^ Cái nào bán rồi thì mình xóa , topic còn hàng còn

Do k biết cách up ảnh nên bạn nào muốn xem ảnh thì vui lòng add YH mình send qua : juna.koolz

Còn bạn nào không có yêu cầu xem trước hàng thì cứ để lại số điện thoại , địa chỉ [ nếu cần ship ] , hàng cần lấy [ mua or đổi ], và chắc chắn mua thì mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn . Mình ở q8 nha ^^

Cám ơn mod đã duyệt , cám ơn các bạn đã xem tin . Đi ngang up dùm mình nha :3

Nhun Bun

YTC Developer
juna said:
giao tận nhà lun b nhé , b cho mình sdt với địa chỉ đi . có thể ib đưa cho mình nha . nhưng cho mình xin ít tiền xăng nha ^^
mà còn mới ko bạn bình nước bị gãy có làm nứt lồng đi ko

juna

Member
Nhun Bun said:
khoảng bao nhiêu đến bn
từ 10-30k nha b

Nhun Bun said:
mà còn mới ko bạn bình nước bị gãy có làm nứt lồng đi ko
lồng còn mới lắm , chỉ có mấy thanh sắt bị bé gặm gặm thôi. bình nước thì vẫn bình thường , chỉ có wheel là bị gãy thôi