• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THANH LÝ SỮA CẬN HẾT DATE CHO CHÓ MÈO GIÁ RẺ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Sữa S26 Gold – Úc

Là một sản phẩm nổi tiếng của Úc và là một trong 2 loại sữa Úc ( S26 và Nurture) rất được các bà mẹ tại Việt Nam tin dùng

http://www.flickr.com/photos/79990784@N07/7944035938/
S26.3 của xxlongphuongxx, trên Flickr

giá bán lẻ khoảng 200k/hộp

HIỆN MÌNH THANH LÝ VỚI GIÁ 50K/HỘP. MUA 10HỘP 45K/HỘP
HẠN SỬ DỤNG ĐẾN 1-8-2012
MÌNH NHẬN SHIP TẬN NƠI TỬ 4 HỘP TRỞ LÊN
MÌNH CÒN PHẢI ĐI LÀM NÊN MÌNH SẼ NHẬN ĐẶT HÀNG CỦA CÁC BẠN RỒI CHUYỂN 1 LẦN

VÌ MÌNH BÁN HÀNG LÂU DÀI NÊN MÌNH BẢO ĐẢM CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM,NẾU KO HÀI LÒNG BẠN CÓ THỂ ĐỔI HOẶC TRẢ LẠI 100%

ĐTLH:09.222.111.02

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Hnay bạn giadinh đến nhà mình và đã hoàn tiền 3 lọ sữa hết date lúc đóng thùng bị nhầm. Bạn ý có vẻ rất tử tế. Chúc bạn thành công!

hi,cam on ban,do la viec phai lam ma

jennypear

YTC Developer
Bạn có quyền tin hoặc không tin, quyền ghét hoặc thích nhưng dừng bao giờ phán xét người khác! Thân!

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Bạn có quyền tin hoặc không tin, quyền ghét hoặc thích nhưng dừng bao giờ phán xét người khác! Thân!

THANKS BẠN :D

toanhaiduong91

CỬA HÀNG NG QUEN MÌNH ĐANG CẦN THANH LÝ SỮA BLANCANUBE HÀNG CÔNG TY CỦA URUGUAY
CÁC BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO TRANG WEB HOẶC SEẢCH QUA GOOGLE:
http://shop.nava.vn/...blancanube.html
View attachment 39985View attachment 39985
View attachment 39986
Sữa tươi tiệt trùng nguyên kem Blancanube nhập khẩu Urugoay giàu Canxi tốt hơn cho sự phát triển về xương và trí não của trẻ nhỏ

TÌNH TRẠNG SỮA CÒN RẤT TÔT,NHƯNG VÌ ĐÃ VỪA HẾT DATE NÊN KO BÁN ĐC,NAY THANH LÝ LẠI CHO THÚ CƯNG DÙNG RẤT TỐT VÀ BỔ DƯỠNG.ĐẶC BIỆT TỐT VỚI NHỮNG THÚ CƯNG CÒN NHỎ VÀI THÁNG TUỔI HOẶC THÚ YÊU BIẾNG ĂN CẦN BỔ SUNG THÊM SỮA NGOÀI ĐỂ TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE NHƯNG LẠI RẤT TIẾT KIỆM
CHÚ Ý MÌNH NHẮC LẠI LÀ SỮA ĐÃ QUA HẠN DÙNG(KHOẢNG 20 NGÀY THÔI) NHƯNG TÌNH TRẠNG RẤT TỐT TUY KO DÁM NÓI NGƯỜI UỐNG ĐC NHƯNG VẪN CÓ THỂ DÙNG CHO THÚ YÊU CỦA BẠN MÀ KO SỢ BẤT KÌ VẤN ĐỀ GÌ NHÉ

GIÁ SỮA MÌNH ĐỂ LÀ 135K / 1 THÙNG GỒM 12 HỘP TO MỖI HỘP 1 LÍT
MUA TỪ 3 THÙNG TRỞ LÊN MÌNH ĐỂ 124K / 1 THÙNG
NẾU MUA SỐ LƯỢNG NHIỀU THÌ CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ CẢ THÊM

Hiện mình có sữa vẫn còn hạn sử dụng dùng đc cho người hay thú yêu tùy bạn đến 20 tháng 09 - 2012
giá 15k / 1 hộp thùng 12 hộp 165k
các bạn tham khảo giá bán bên ngoài là 40k 1 hộp nhé

CÓ THÊM SỮA BỘT CHO BÉ CÒN HẠN 1 THÁNG NHA
120K/ 1 HỘP 900G
NẾU BẠN NÀO CÓ NHU CẦU SHIP TẬN NHÀ THÌ CÓ THỂ LIÊN LẠC VỚI MÌNH CỘNG THÊM 15K HOẶC 20K TÙY CHỖ GẦN XA
MONG ĐC CÁC BẠN ỦNG HỘ
LH: 09.222.111.02
CỬA HÀNG NG QUEN MÌNH ĐANG CẦN THANH LÝ SỮA BLANCANUBE HÀNG CÔNG TY CỦA URUGUAY
CÁC BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO TRANG WEB HOẶC SEẢCH QUA GOOGLE:
http://shop.nava.vn/...blancanube.html
View attachment 39985View attachment 39985
View attachment 39986
Sữa tươi tiệt trùng nguyên kem Blancanube nhập khẩu Urugoay giàu Canxi tốt hơn cho sự phát triển về xương và trí não của trẻ nhỏ

TÌNH TRẠNG SỮA CÒN RẤT TÔT,NHƯNG VÌ ĐÃ VỪA HẾT DATE NÊN KO BÁN ĐC,NAY THANH LÝ LẠI CHO THÚ CƯNG DÙNG RẤT TỐT VÀ BỔ DƯỠNG.ĐẶC BIỆT TỐT VỚI NHỮNG THÚ CƯNG CÒN NHỎ VÀI THÁNG TUỔI HOẶC THÚ YÊU BIẾNG ĂN CẦN BỔ SUNG THÊM SỮA NGOÀI ĐỂ TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE NHƯNG LẠI RẤT TIẾT KIỆM
CHÚ Ý MÌNH NHẮC LẠI LÀ SỮA ĐÃ QUA HẠN DÙNG(KHOẢNG 20 NGÀY THÔI) NHƯNG TÌNH TRẠNG RẤT TỐT TUY KO DÁM NÓI NGƯỜI UỐNG ĐC NHƯNG VẪN CÓ THỂ DÙNG CHO THÚ YÊU CỦA BẠN MÀ KO SỢ BẤT KÌ VẤN ĐỀ GÌ NHÉ

GIÁ SỮA MÌNH ĐỂ LÀ 135K / 1 THÙNG GỒM 12 HỘP TO MỖI HỘP 1 LÍT
MUA TỪ 3 THÙNG TRỞ LÊN MÌNH ĐỂ 124K / 1 THÙNG
NẾU MUA SỐ LƯỢNG NHIỀU THÌ CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ CẢ THÊM

Hiện mình có sữa vẫn còn hạn sử dụng dùng đc cho người hay thú yêu tùy bạn đến 20 tháng 09 - 2012
giá 15k / 1 hộp thùng 12 hộp 165k
các bạn tham khảo giá bán bên ngoài là 40k 1 hộp nhé

CÓ THÊM SỮA BỘT CHO BÉ CÒN HẠN 1 THÁNG NHA
120K/ 1 HỘP 900G
NẾU BẠN NÀO CÓ NHU CẦU SHIP TẬN NHÀ THÌ CÓ THỂ LIÊN LẠC VỚI MÌNH CỘNG THÊM 15K HOẶC 20K TÙY CHỖ GẦN XA
MONG ĐC CÁC BẠN ỦNG HỘ
LH: 09.222.111.02
Ban con sua het dat ko cho mjnh 1thung.sdt mjnh 0976057910

Last edited: