• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thắc mắc về cún

Frozen

chả là mình mới mua bé cún ta..nhưng bé ko chịu ăn cơm, bim bim , thịt với xương thì ăn rất khoẻ..uống nc nhiều..nhưng cứ cơm là ko bh chịu ăn
Mình hỏi vậy xem cún nhà mình bị xao ? và chữa trị ntn ?

yeuvatnuoi

thịt với xương thì ăn rất khỏe, uống nước nhiều -> vậy đâu phải là bệnh lý đâu, chắc cún của bạn hơi kén ăn, có thể do mới đem về nên stress, nên nó chỉ ăn món ngon thuj :unknw: theo dõi vài ngày nữa xem, cho nó ăn cơm chang nước thịt ngon ngon chút :le_luoi:

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
giống cún của mình rồi chỉ ăn thịt heo với đùi gà không thôi chứ không ăn cơm . Mà ăn phải đúc mới chịu chứ........ Có ai giúp giùm mình lun hem

Frozen

Híc kể cả mình dưới nước thịt vào cơm, nhào nát hay để nguyên, đút cho cũng ko chịu ăn... nhưng cứ bim bim, thịt gà, xương xẩu thì la vào nhai... nước thì uống rất lắm ngày đi tiểu cũng 6 lần 8-}
Hqua e ý ko ăn j rồi, lấy cơm ko thèm ăn, mà nhà hqua lại ko có xương với thịt...mình lo quá :-s