• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên vào đây tự giới thiệu...

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
chào bạn chúc bạn có những giây phút vui vẻ bên YTC, 2 e cún nhà bạn đẹp quá

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
xin chào các bạn :">
mình là thành viên mới ra nhập YTC ngày hum nay.
mình tên thảo.
sn:24/11/91
mình yêu mèo nhìu lắm....hiện ở nhà mình có nuôi 1 e mèo tên milk.2 e cún.1 e tên ly và 1 e tên quýt ;)).các e nhà mình đều rất dễ thương :X:x.hihi.
có gì xin đc giúp đỡ ^^~

Chào mừng e đến với ngôi nhà YTC...

:) E mới tham gia YTC! Xin chào a c! ^^
E tên là Thảo
SN : 1996 :)
E là girl nhé! ^^
E đang nuôi 3 cún!
2 Husky và 1 Chó ta lai ^^
Mong đc a c giúp đỡ và kết bạn với các bạn yêu thú cưng! :)

E cũng tên Thảo àh... nếu đúng là e trong hình thì nhìn e xinh wá... cả 2 cún cũng vậy...

Joloves

YTC Developer
Hì e là người trong hình đúng rồi ạ! ^^ e cảm ơn a c nhiều lắm! :)

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:) E mới tham gia YTC! Xin chào a c! ^^
E tên là Thảo
SN : 1996 :)
E là girl nhé! ^^
E đang nuôi 3 cún!
2 Husky và 1 Chó ta lai ^^
Mong đc a c giúp đỡ và kết bạn với các bạn yêu thú cưng! :)

Chào mừng em đến với YTC. :gongxi-1:

Em thì anh chưa gặp nhưng cún đỏ đỏ nhà em anh thấy hình ở đâu rồi ấy :le_luoi:

Joloves

YTC Developer
Chào mừng em đến với YTC. :gongxi-1:

Em thì anh chưa gặp nhưng cún đỏ đỏ nhà em anh thấy hình ở đâu rồi ấy :le_luoi:

thật á a? :O xD e cũng dùng vietdog...có khi nào a thấy trên ý ko nhỉ? :p
Còn nếu ko thì e...chịu :D

Pikachu

T.Viên Năng Động
bạn năm nay cũng học lớp 10 hả, mình học ở Nguyễn Hiền Q11. Còn bạn? Hân hạnh đc làm wen

Joloves

YTC Developer
bạn năm nay cũng học lớp 10 hả, mình học ở Nguyễn Hiền Q11. Còn bạn? Hân hạnh đc làm wen

hii ^^ mình học trường quốc tế ở q7...
:) rất hân hạnh đc làm quen!

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hoc hớp 10 mà lớn nhỉ, hay tại mình già :hmmm: :hmmm:

Joloves

YTC Developer
hoc hớp 10 mà lớn nhỉ, hay tại mình già :hmmm: :hmmm:

hiiii xD mặt e non choẹt à!
trông thế thôi chứ thấy e ngoài đời thì sẽ ko nhìn "lớn" đâu!
chứ a/c bao nhiu tuổi á? :)

Nhung90

T.Viên Năng Động
mình tên Nhung (hehe thường gọi là Nhung Bống)
nhà ở Hải Dương
sinh năm 1990
thú cưng thì nhiều, chẳng thể kể hết, chó mèo thì vô đối, bạn nào yêu thương mèo có thể vào nhà mình chơi vs các em (mấy chục con lận, nhớ k nổi)
YH: nkino90
rất mong làm quen vs thật nhiều bạn mới trên diễn đàn
^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
Nuôi nhiều như thế thì có yêu thương đc hết các bé ko?

hihi, mình vừa cho bớt đi ùi, vì mới đc bạn tuantrung trên diễn đàn mình cho em alaskan em đang ốm nên cho bớt các bé khỏe đi để chuyên tâm chăm em, mà nếu bầy nhỏ khỏe thì nuôi dễ lắm chỉ cần cho ăn vs dọn dẹp chỗ ở thôi, các bé ra ở riêng hết nên k ảnh hưởng j` đến nhà cửa ^^

tra tra

T.Viên Năng Động
hihi, mình vừa cho bớt đi ùi, vì mới đc bạn tuantrung trên diễn đàn mình cho em alaskan em đang ốm nên cho bớt các bé khỏe đi để chuyên tâm chăm em, mà nếu bầy nhỏ khỏe thì nuôi dễ lắm chỉ cần cho ăn vs dọn dẹp chỗ ở thôi, các bé ra ở riêng hết nên k ảnh hưởng j` đến nhà cửa ^^

Nuôi nhiều đến nỗi ko thể nhớ nổi thì thật khó có tình cảm đặc biệt đc với các bé, còn vì đón em alaska mới về nên cho bớt các bé cũ, thì thật như có mới nới cũ......

Nhung90

T.Viên Năng Động
Nuôi nhiều đến nỗi ko thể nhớ nổi thì thật khó có tình cảm đặc biệt đc với các bé, còn vì đón em alaska mới về nên cho bớt các bé cũ, thì thật như có mới nới cũ......

chẳng phải, nếu như bạn nói thì quá nhầm, nếu mình k có tình cảm thật thì chẳng việc j` mình phải ra lề đường nhặt từng em 1 mang về nuôi rồi mất công tìm chủ nhận nuôi chúng, mình có thừa tiền đâu nếu k yêu thì hàng tháng tiền đi làm mình lấy ra ăn chơi đốt đời cho sướng, kể cả là k có alaskan thì các em cũng phải có chủ mới thôi, mình mang về chỉ vì muốn chúng nó k chết đói, mà nếu có mới nới cũ thì mình mua hẳn 1 đôi khỏe mạnh chứ việc gì phải lặn lội đi xin em alaskan bị bệnh? haizzz thảo nào chả ai muốn cưu mang quá nhìu bé bị bỏ rơi

tra tra

T.Viên Năng Động
Hì, nếu bạn cưu mang thì lại là chuyện khác, còn nếu bạn nuôi thì nên có tình cảm đặc biệt với 1 số bé nhất định, những đứa gắn bó nhất và thân thiết nhất. Nói ra thì ai chảng muốn cưu mang nhưng bé bị bỏ đi. Dù sao mình cũng xin lỗi vì ko hiểu bạn.

Nhung90

T.Viên Năng Động
Hì, nếu bạn cưu mang thì lại là chuyện khác, còn nếu bạn nuôi thì nên có tình cảm đặc biệt với 1 số bé nhất định, những đứa gắn bó nhất và thân thiết nhất. Nói ra thì ai chảng muốn cưu mang nhưng bé bị bỏ đi. Dù sao mình cũng xin lỗi vì ko hiểu bạn.

k có j` mà, bọn mình toàn người cưng các bé cả, bé alaskan vẫn ốm, ông bác sĩ bảo viêm phổi k được truyền nước vậy mà ông bác sĩ chỗ pet heart ông ấy đem truyền nước vào làm đọng dịch trong phổi bé, tớ gét ông ấy thế k biết, mà mai tớ lại phải vào Nam những nửa tháng nên lại phải gửi em cho 1 bạn trên hn chăm T_T có lỗi vs em quá, giá như em chịu nổi chuyến đi xa vậy tớ cũng muốn mang em theo lắm chắc bé buồn lắm, cứ bị chuyển qua chuyển lại suốt mà, nghĩ thấy mình có lỗi quá, k làm được gì hơn cho em, cũng may là mấy đứa nhỏ ở nhà k đứa nào bệnh nên bố mẹ tớ vẫn cho ăn được T_T