• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên mới mong được làm quen với mọi người!

nhoclinhcan

Chào mọi người, mình tên Linh, mãi đến hôm nay mới biết được forum này thông qua 1 người bạn, mình tuổi con Mèo (sinh năm 87, cũng hơi già rùi í :sadcorner: ) nhưng...rất sợ mèo :phew: , chỉ tiếp xúc và nuôi được mỗi mấy em cún, còn lại thì từ gián,thằn lằn.... đến các loại động vật khác mình đều ...bỏ chạy :icon027: .

Hiện đang là "chị nuôi" của 1 em chó Nhật lai, lông xù, nuôi được 17 năm rùi, tên em ấy là "bé Boy".Vì điều kiện gia đình ko có chỗ, nên dù rất thíx cũng chỉ nuôi được 1 em :156:

Mong được làm quen và kết bạn với những người có cùng tình iu dành cho thú cưng (càng nhiều càng mừng...sợ lắm khi thấy cảnh bạo hành động vật)...Xin hết ạ !!!

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
chúc e vui vẻ, sinh cùng ngày mà ko cùng tháng tiếc quá ha :le_luoi:

rambomeo

Chào cả nhà.
Mình rất vui khi được biết YTC.
Mình la Trang, đang nuôi 1 em rùa sa nhân 10 tuổi và 1 em mèo nhị thể trắng vàng 9 tuổi.
Mong được là người nhà cua YTC.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chào cả nhà.
Mình rất vui khi được biết YTC.
Mình la Trang, đang nuôi 1 em rùa sa nhân 10 tuổi và 1 em mèo nhị thể trắng vàng 9 tuổi.
Mong được là người nhà cua YTC.

Ké topic àh... chào mừng lun...

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Chào mừng mọi người đến với YTC :03: :03: :03:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào mừng các em :loa_loa: :loa_loa: :loa_loa:

LexT_Langtu

YTC Developer
bé Cún 17 tuổi??? (tháng tuổi hay năm tuổi?)
Khó tin quá, đặc biệt là dòng chó nhỏ.
Post hình cún đó lên cho mọi người ngắm nào, bạn ơi.

gaunho

YTC Developer
nếu em cún ấy triệt sản rồi thì 17 tuổi là chuyện rất bình thường, còn chưa thì đúng là bạn chăm tốt thật, hân hạnh dc làm quen

anh cho em hỏi ,bộ khi chó thiến rồi sẽ sống lâu hơn chó ko thiến hả anh? :hmmm:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
anh cho em hỏi ,bộ khi chó thiến rồi sẽ sống lâu hơn chó ko thiến hả anh? :hmmm:

chắc chắn rồi, thiến (chó đực), triệt sản (chó cái), làm cho bạn chó ko rụng lông, mập mạp hơn, hiền hơn và sống lâu hơn

hungthieugia_2002

YTC Developer
Hehe. Chào kả nhà. À mà nhà mình có pạn nào là nữ ở Hà Nội sinh nằm 92trở đi hok nhỷ. Làm quen vs. Hý hý ưu tiên chua có boy friend nha.