• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành lập Hội Cầu Lông Yeuthucung.com ( Hồ Chí Minh ) OFFLINE

Status
Không mở trả lời sau này.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thành lập Hội Cầu Lông Yeuthucung.com ( Hồ Chí Minh ) OFFLINE

Mình trước đây đạt cấp A1 đơn nam Tp.HCM năm 2002, thi đấu trụ hạng trong 2 năm đến 2004 thì nghỉ.

Hiện tại mình nhận dạy cầu lông cho các bạn thành viên của Yeuthucung.com. Mình có thể nhận 2 bạn nữ & 1 bạn nam, không cần trình độ, chỉ cần thích đánh cầu là 1, thích ăn ốc là 2, thích xem phim & có khả năng 8 là 3, yêu thú cưng là 4, không bỏ trốn là 5. :m129:

Lớp học này đặc biệt nên học phí cũng thuộc loại đặc biệt: 50.000 vnđ/tháng, nếu bạn đi đủ 4 buổi trong tháng (hiện tại 1 tháng chơi 4 buổi), mình sẽ không thu tiền của bạn (WOW, IT”S FREE !!!). Hjhj. Quyền lợi đặc biệt hơn cả là được phối giống miễn phí với Xiao (male) nhà mình nếu bạn có nuôi mèo cái. Hjhj. Hình Xiao ở đây: http://www.yeuthucun...cảm-xiao-xiao

Lớp này mở chỉ với mục đích giao lưu hội nhóm Yêu Thú Cưng tại Tp. Hồ Chí Minh, dành cho các bạn thực sự đam mê môn cầu lông, mình sẽ dạy các bạn từ căn bản đến nâng cao, mọi trình độ. Bạn nào chưa biết đánh mình sẽ dạy tận tình từ cách cầm vợt, cách đánh cầu, di chuyển trên sân. Bạn nào biết đánh rồi tùy trình độ muốn mình tập cho kĩ năng nào mình sẽ tập cho kĩ năng đó. Bạn nào còn nhỏ, cấp 2 thì sau khi tập khoảng 2-3 năm mình sẽ giới thiệu vào tuyển năng khiếu của quận Tân Bình; bạn nào cấp 3 thì tập 2-3 năm có thể tự tin tham gia các giải của các trường Đại học; bạn nào đang học Đại học, Cao đẳng thì 2-3 năm có thể tự tin tham gia các giải phong trào của công ty, doanh nghiệp…bạn nào lớn hơn nữa, đang đi làm, thì có thể tự tin … sánh bước cùng mình trên các nẻo đường, quán kem, rạp chiếu phim :m121:

Tiền sân, tiền cầu miễn phí, tiền nước uống thì ai uống gì thì uống, gọi tự do, uống xong cộng lại chia ra mỗi người trả 1 chút cho hòa đồng, có trách nhiệm, cho vui cửa vui nhà :m129:. Bạn nào đã có trình độ khá, hay phá cầu thì tự túc mua thêm cầu mình sẽ tập riêng cho bạn. :m009:

Vậy thôi, giờ chơi từ 3h - 5h chiều thứ 7 hàng tuần, sân Hồ Kì Hòa, Quận 10, HCM. Đến tháng 10 mình sẽ sắp xếp thời gian để mọi người có thể chơi 2 buổi 1 tuần & nhận thêm thành viên mới, càng đông càng vui. :m121:

Đăng kí tại Topic này nhé, giới thiệu sơ qua về bạn, để lại tên tuổi & thông tin liên lạc . Số điện thoại của mình 0938.38.7953, call không được hãy để lại tin nhắn, mọi thắc mắc sẽ tận tình giải đáp. :Onion21:

:m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045: :m045:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Update, có mấy bạn nhắn hỏi mình về tiền học phí thì mình nói luôn trên này là đi chơi trước, tiền bạc tính sau, đến cuối tháng bạn nào không đi đủ tháng thì tự giác nộp phí đầy đủ nhé. Phí này để dành dẫn các bạn trong nhóm đi ăn :lau_mo_hoi:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
á á *** , trời ơi anh pate kì quá sao lại 2 nữ 1 nam T_T thôi nhận ko giới hạn đi a :D

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Close Topic nha, nhóm mình đã đủ người rồi :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:

Status
Không mở trả lời sau này.