• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

test care và pravo chó TQ có cho kq chính xác k mng ơi, gấp..

truclinh1405

cho mình hỏi chó con từ TQ về, họ nói đã chích 1 mũi j đó, mình test care và pravo và kiểm tra sức khỏe tổng quát trước khi mang về có cho ra kết quả chính xác không, vì mình nghe nói chó TQ là trên đường vận chuyển về là người ta chích loại thuốc kích thích j khiến nó khỏe manh và chống bệnh sau đó thì yếu đi, liệu mình mang về test nó có ra bệnh k hay ẩn đi,,, và nếu chích ngừa rùi mình có cần chích lại từ đầu cho đảm bảo k ,,,mọi người tl giúp mình với vì lần trước ỉ i nên đã lam ra đi 1 em chỉ vì k ktra sk trước khi mua,, lần này chó về rùi, mình muốn hỏi moi ng xem có đảm bảo k để tránh hối tiếc như lần trước,

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Ko ổn b ạ...Text sẽ ko có gì,nhưng nui vài tuần thì bệnh sẽ ra hết bệnh lun...Có thể nói là ngay từ đầu bé có bệnh r,nhưng kích thuốc thì sẽ khỏe mạnh lại,bệnh tạm thời chưa phát triển...Sau thì ko ai dám nói chắc...
Tốt nhất nên nui cho nhà đẻ,có thể mắc hơn nhưng ít lo sợ...
B còn cần gì nữa ko?