• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tails Home: Gift Voucher Tails Home tròn 1 tuổi dành tặng Thành viên YTC

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Nhìn lại chặng đường 1 năm qua, Tails Home trước tiên xin chân thành gửi lời cảm ơn đến BQT cùng tất cả các thành viên YTC đã tạo điều kiện và ủng hộ, tiếp sức rất nhiều cho sự phát triển của shop.

Nhân dịp kỉ niệm Tails Home tròn 1 tuổi, 14/7/2011- 14/7/2012, shop khuyến mại đặc biệt giảm giá trực tiếp cho các bạn mua cún tại Tails Home 01 Voucher trị giá 2.000.000 đồng. Áp dụng từ 14/7- 14/8/2012 trên toàn quốc
.
Tails Home hiện cũng đang tập trung triển khai chi nhánh Hà Nội và dự kiến khai trương trong tháng 7 để được chính thức phục vụ các bạn phía Bắc, rất mong tiếp tục đón nhận sự ủng hộ của các bạn.

Hiện nay các bé có mặt tại Tails Home- Trường Sơn- Q10 và 331 Nguyển Đ Chiểu-Q3 đều nằm trong chương trình "Giảm giá Tri ân" gồm:
- 04 Alaska nâu đỏ, đen trắng
- 08 Poodle ( Teacup- Tiny- Toy)
- 04 Yorkshire
- 02 Bichon Frise
- 04 Schnauzer ( các màu)

Các bé chuẩn bị về ngày 25/7 gồm:
- Husky (Thailand Champion son)
- Poodle
- Schnauzer
- Golden
Trân trọng!

ilikepet

T.Viên Năng Động
ặc, em không được úp phát đầu cho chị rồi. :unknw: . Chúc chi nhánh Hà nội của chị cũng được phát triển như chi nhánh trong Nam nghen chị.

Tails Home

ặc, em không được úp phát đầu cho chị rồi. :unknw: . Chúc chi nhánh Hà nội của chị cũng được phát triển như chi nhánh trong Nam nghen chị.

Không biết nói gì để cảm ơn em, mong có ngày hội ngộ!

Tails Home

'" data-cid="278722" data-time="1342497110">:X Úp phụ c nè :D mấy bé đông quá chắc c chăm mệt l' nhỉ :D

huhu chẳng biết mệt là gì nữa vì hình như là ... quá mệt rùi em ơi!

Like samoyed

YTC Developer
bên chị có bán chó gấu không nếu có cho em giá vào inbox nha tks chị :lol:

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
huhu chẳng biết mệt là gì nữa vì hình như là ... quá mệt rùi em ơi!

cố lên c nhé ;) Chúc chi nhánh HN của chị khai trương đại lợi và làm ăn phát đạt c nhé :D

Like samoyed

YTC Developer
chị ơi cho em hỏi bên chị có chó akita hoặc chó gấu lông trắng hok a. nếu có inbox cho em chị nhé :loa_loa:

Tails Home

chị ơi cho em hỏi bên chị có chó akita hoặc chó gấu lông trắng hok a. nếu có inbox cho em chị nhé :loa_loa:

Hi e
Akita thi ben c co nhap ve theo yeu cầu của khách, 2 bay Akita cua NHat sinh thang 4 va thang 5 thi da cbi den tuoi xuất trại được vào cuối thang7 và 8. Còn chó gấu thì rất tiếc shop c lại ko nhập

Tails Home

Cho mình xin giá golden vào inbox nha,ma bạn có lap không bạn

Shop hiện không có Lap bạn ah. Golden shop nhập về khi khách có nhu cầu đặt trước. Thanks b

Tails Home

'" data-cid="280690" data-time="1342671904">Úp phụ c tiếp nè :D Làm ăn phát đạt nhé c :)

Thanks e nhé! 2 bé Pome về nhà mới lên kg nào chưa e?