• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tớ cần tìm nhà mới cho bé anl mầu lilac(cái) 2tháng

Tớ muốn tìm chủ mới cho bé lilac đươc 2 tháng rồi...bé xinh xắn , aln thuần .bé thuộc giới tính cái.. mọi người yêu thương thì đón bé về nhé.

ảnh này tớ mượn 1 bạn trên diễn đàn. Bé nhà tớ là bản sao của bé đang nằm nhé. tớ ko nói sai j các bạn nào đến xem là biết.tại tớ chả có máy ảnh để chụp thôi, chứ bé mà chup lên đáng yêu cực luôn.số đt liên lạc 01296682866 nhé. hoặc pm inbox nếu tớ ko nghe máy hoặc mất sóng tại nhà tớ hay mát sóng lắm.

phiêu quá` con mèo vài triệu mà hình không có phải đi mượn , địa chỉ không có :( .............

hay bạn nghĩ chỉ có ai thành viên lâu năm, bán mèo mới ko phiêu, còn những người mới tham gia thì phiêu à.có số đt chẳng lẽ mọi người k nhắn cuộc tin, hay đt hỏi địa chỉ mà phải bầy lên trên này nữa a.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
í bạn nóng quá minh chĩ ní vậy thôi bạn làm 1 tràng sợ quá , bạn tự biên tự diễn 2 cai cm kinh thiệt :( .... up dùm bạn nè

í bạn nóng quá minh chĩ ní vậy thôi bạn làm 1 tràng sợ quá , bạn tự biên tự diễn 2 cai cm kinh thiệt :( .... up dùm bạn nè

ko phải tại bạn nói cứ như tớ đăng lừa đảo nên tớ chứng minh thôi...cám ơn bạn ..hiii

harata2605

YTC Developer

a H cứ hay gẹo người ta @@

yukile

YTC Developer
ban oi hinh ban muon la dan con cua Gau va Be nha Liberu phai k ban? ban up hinh that be len de moi nguoi xem de kiem nha moi cho be hon ban, tks ban nhe.

ban oi hinh ban muon la dan con cua Gau va Be nha Liberu phai k ban? ban up hinh that be len de moi nguoi xem de kiem nha moi cho be hon ban, tks ban nhe.

ùh đúng rồi bé nhà mình chả khác gì bé kia, ko khác đến 1%, mai mình chụp bé ...up lên nhưng khuyến cáo mọi người đến xem trực tuyến tốt hơn...

liberu

T.Viên Năng Động
Bạn ơi, mình là chủ của các bé trong bức hình bạn mượn kia. Bạn chịu khó chụp hình các bé nhà bạn rồi thay hình giúp mình nhé. Các bé trong hình đã có chủ hết rồi. Chủ mới các bé nhìn thấy hình thế này lại nghĩ mình rao bán lại các bé thì phiền lắm, vừa giống hình dáng, màu lông lại sấp xỉ tuổi đời, trùng hợp quá.

Bé đang nằm ở giữa cũng không phải là cái mà là mèo đực bạn nhé :D

Cám ơn bạn.

Meo_Do

YTC Developer
Các bạn đừng pulic giá người khác lên như vậy, vì vài lí do mà họ không muốn đăng giá thì các bạn cũng tôn trọng họ chứ. Chẳng có ai đi mua mèo tây vài triệu mà không tìm hiểu và khảo giá đâu, cứ để người mua đến xem thương lượng với người bán để tìm giá hợp nhất. Thú cảnh là vật vô giá mà các bạn :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
báo giá 7 củ thì bạn cứ lên đây up đều nhé

=)) nói k nghĩ...buồn cười quá!
Ủa, t tưởng giờ thì chỉ exotic hoặc 34 mới có giá khoảng 7m.
ALD thi khoảng 2 đến 4,5m thôi mà ^^!

Mình chưa đến xem mèo nhưng bạn ấy bảo là Anh Lông Ngắn chứ k phải ald bạn ạ. nếu đúng là mèo giống nhà c Liberu thì 7m chả có gì là đắt. Đúng với giá trị thực thôi.

Meo_Do

YTC Developer
=)) nói k nghĩ...buồn cười quá!

Mình chưa đến xem mèo nhưng bạn ấy bảo là Anh Lông Ngắn chứ k phải ald bạn ạ. nếu đúng là mèo giống nhà c Liberu thì 7m chả có gì là đắt. Đúng với giá trị thực thôi.

Thức khuya thế bạn, lo lắng cho các bé mau về nhà mới ah :D. Để mình qua up hộ nha :D

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Thức khuya thế bạn, lo lắng cho các bé mau về nhà mới ah :D. Để mình qua up hộ nha :D

:D mình có mấy đứa bạn năm nay thi đh kB và có đứa em thi đh kD nên lo lắng quá.... k ngủ đc luôn :-s hihi, cám ơn bạn nhiều nhé!

Tiện thể up cho mèo của bạn chủ thớt!

:D mình có mấy đứa bạn năm nay thi đh kB và có đứa em thi đh kD nên lo lắng quá.... k ngủ đc luôn :-s hihi, cám ơn bạn nhiều nhé!

Tiện thể up cho mèo của bạn chủ thớt!

thanks bạn nhé......