• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng pé cún Nhật cực kì đáng yêu ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

gaumeomup

Xin chào các bạn, gia đình mình hiện đang nuôi 1 bé chó Nhật cực dễ thương, mình rất yêu thương bé, bé hiện 1 tuổi rưỡi, lông xù đều màu trắng nhìn cứ như con cừu con, rất lanh lẹ, ham giỡn, thông minh nhưng bị cái là rất hung dữ với người lạ, haiiizzzz. Khoảng tháng 5 năm nay gia đình mình sẽ chuyển nhà và với vài lí do cá nhân, mình ko thể chăm sóc bé nữa, mình đã khóc rất nhiều và đưa ra quyết định tặng bé cho bạn nào có khả năng thay mình chăm sóc và yêu thương bé.Điều kiện của mình khá phức tạp, các bạn thông cảm nhé :
1/ gia đình bạn ko ghét chó và ủng hộ bạn nuôi bé
2/ bạn có điều kiện vật chất và tinh thần để chăm sóc bé , vd: cho bé chạy trong nhà chứ ko cột hay nhốt, có thời gian chơi với bé
3/bạn cho phép mình đến thăm bé ( khoảng 1 tháng 1 lần cũng đc), cho mình địa chỉ face hay mail để mình đc xem hình bé thường xuyên ^^
4/bạn phải kiên nhẫn với bé, như mình đã nói bé rất hung dữ với người lạ nên bạn phải mất thời gian để bé quen với bạn, nhưng mình tin là khi đã quen rồi thì bạn sẽ rất vui khi biết bé rất quấn mình, mình đi đâu cũng đòi theo ^^
Điều kiện của mình các bạn thông cảm nhé, cũng chỉ vì mình rất thương và lo cho bé
Mình rất mong tìm đc người có duyên thay mình chăm sóc cho bé, chỉ cần bạn yêu thương bé, mình sẽ tận tay mang bé đến nhà bạn nhé. Thân ^^
P/s: nãy giờ kêu bé ko mấy bạn đừng tưởng nhỏ nhe, 1 tuổi rưỡi, khoảng 8-9 kg chứ hem phải chó con nha!
Liên lạc với mình qua sđt 093 93 93 720 để trao đổi thêm nhé ! Mình ở TPHCM nha, gọi nha, đừng sms mình ko trả lời đc ^^
Click vào link này để xem hình nhé, sao mình up lên đây hoài mà ko đc
http://imageshack.us/photo/my-images/818/dsc00450eq.jpg/
http://imageshack.us/photo/my-images/46/dsc00448wi.jpg/

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bé xinh quá , nhìn mặt và bộ lông nhìn giống poodle cực luôn ý >.< CHúc bé sớm về nhà mới nà , các điều kiện cũng khá đơn giản nên mình nghĩ sẽ có nhiều ứng cử viên lắm á , bạn cố gắng chọn cho bé 1 người chủ thật tốt nha

sutekina

Member
pé xinh quá nhưng pé hơi lớn , 2 nhóc tỳ nhà mình đứa 3.8kg ,đứa mới có 1.2kg à, nếu pé nhỏ hơn 1 chút thì mình nhận nuôi được rùi

kennyHT

mình đang ở hcm đây.....cho mnih2 hỏi là chó của bạn đã chích đầy đủ chưa ??? mnih2 có nhã ý muốn đón pé về....

gaumeomup

Phiền ad close giùm mình topic này nhé, vì bác của mình đã nhận nuôi giùm bé cho đến khi mình có thể nhận lại, Chân thành cảm ơn mọi người ^^

Status
Không mở trả lời sau này.