• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng cún cưng.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoang.Lam

Mình đang nuôi một cô cún con 2 tháng tuổi, toàn thân màu vàng nhạt. Rất linh hoạt, dễ ăn.

Do mình đi làm suốt, không có thời gian chăm sóc, nên mình muốn gởi tăng bạn nào thật sư yêu thú cưng, nhất là các em cún.

Mặc dù mình rất thương nó, khi cho nó đi rồi chắc mình sẽ rất buồn, nhưng mình muốn nó được chăm sóc tốt hơn.

Mình ở Huỳnh Tấn Phát, nên các bạn nào ở khu vực Q7, Q4 hay Q1, Q8 sẽ thuận tiện hơn về đi lại.

Mình chỉ có mặt ở nhà vào hai ngày cuối tuần, nên các bạn sắp xếp về thời gian nhé

Rất cảm ơn
Lâm
0907 298 169

Mình đang nuôi một cô cún con 2 tháng tuổi, toàn thân màu vàng nhạt. Rất linh hoạt, dễ ăn.

Do mình đi làm suốt, không có thời gian chăm sóc, nên mình muốn gởi tăng bạn nào thật sư yêu thú cưng, nhất là các em cún.

Mặc dù mình rất thương nó, khi cho nó đi rồi chắc mình sẽ rất buồn, nhưng mình muốn nó được chăm sóc tốt hơn.

Mình ở Huỳnh Tấn Phát, nên các bạn nào ở khu vực Q7, Q4 hay Q1, Q8 sẽ thuận tiện hơn về đi lại.

Mình chỉ có mặt ở nhà vào hai ngày cuối tuần, nên các bạn sắp xếp về thời gian nhé

Rất cảm ơn
Lâm
0907 298 169

up hình ih bạn ^^

Hoang.Lam

Rất cảm ơn
Lâm
0907 298 169

Các bạn thân mến,

Mình xin lỗi vì đã có lúc không kịp trả lời điện thoại, tin nhắn của các bạn.

Hachi của mình đã được một cô bé nhận nuôi.

Chiều nay về đến nhà, không có Hachi chạy ra mừng ríu rít như mọi ngày, mình thấy buồn lắm. Nhớ cô bạn Hachi nhiều
Hy vọng rằng cô bé nhận nuôi Hachi, sẽ thật sự yêu thương và chăm sóc Hachi thật tốt, và nếu có thể, thỉnh thoảng cho mình biết tình hình của Hachi là mình rất vui rồi.

Mình rất quý mến các bạn, vì các bạn thật sự yêu thú cưng. Những con người như vậy, sống rất tình cảm và không bao giờ có ý định hại một người nào cả.

Vậy nhé, cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm.

Best wishes to all of you!

chokyu

T.Viên Năng Động
Các bạn thân mến,

Mình xin lỗi vì đã có lúc không kịp trả lời điện thoại, tin nhắn của các bạn.

Hachi của mình đã được một cô bé nhận nuôi.

Chiều nay về đến nhà, không có Hachi chạy ra mừng ríu rít như mọi ngày, mình thấy buồn lắm. Nhớ cô bạn Hachi nhiều
Hy vọng rằng cô bé nhận nuôi Hachi, sẽ thật sự yêu thương và chăm sóc Hachi thật tốt, và nếu có thể, thỉnh thoảng cho mình biết tình hình của Hachi là mình rất vui rồi.

Mình rất quý mến các bạn, vì các bạn thật sự yêu thú cưng. Những con người như vậy, sống rất tình cảm và không bao giờ có ý định hại một người nào cả.

Vậy nhé, cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm.

Best wishes to all of you!

hachi là ðặt tên theo hachiko ðúng ko, mình thích xem phim ðấy lắm lắm,

khoamax

T.Viên Năng Động
pé có chủ rồi mình close topic nhé

Status
Không mở trả lời sau này.