• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng cún 5 tháng ( Q3 ) " Đã tặng "

Status
Không mở trả lời sau này.

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Đã có 1 chị gái Xinh đẹp nhận nui :X . Mong chị ấy chăm sóc tốt cho bé . Vì là con gái nên tin tưởng k lấy vía :gongxi-1:

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Mọi người gọi đt giùm mình nha :) Muốn nhận nuôi 1 chú cún mà đi tiếc 1 cuộc đt 2 nghìn đồng sao :go_mo:

3bizshine

YTC Developer
úp cho bé và úp cho vía :157:
đùa thôi chứ ủng hộ việc lấy vía như của bạn để tránh tình trạng cho bé vô quán cày :gongxi-1:

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
có nhìu bạn đọc cái khúc lấy vía chắc là k hiễu . " Ý của mình là lấy vía tạm thời đễ tránh tình trạng buôn bán lại chó hoặc thịt thôi " sau vài tháng cảm thấy tin tưởng là bé sẽ k bị gì thì các bạn tới nhà mình để lấy lại vía :) chứ k phải là mình bán nhé :ngoi_xom:

bạn này xin cún bị bỏ rơi mà cô Nhocmeo đã chăm sóc

cô đã tin tưởng giao bé cho bạn giờ bạn lại xử sự như thế

lúc trước mình còn thấy topic bạn muốn đổi bé cún này để lấy cún nhỏ hơn

đổi ko được thì bạn đăng tin tìm chủ mới cho bé

nếu bạn không chăm sóc bé được sao còn nhận nuôi làm j nữa

troll11

Hôm qua có gọi cho Nhox, hẹn ra cầu số 9 kênh nhiêu lộc rồi cho leo cây ln, gọi lại thì không bắt máy...e có ý gì khi đăng bài không????

Liktun

Member
hoatuyet07 said:

MÌnh thấy bạn nói đúng để ý thấy binbin này lúc nào cũng mún nhận nuôi nhiều em mèo, rồi còn, lúc nói là học sinh. sao xin nhìu thế rồi mình lại thấy bạn ấy cho thú cưng nhỉ, thế thì đừng đi xin mấy em ấy về bạn à, đổi cún 1 lần là nó khó chịu lắm, bạn làm vậy là ko tốt cho thú cưng.

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Liktun said:
MÌnh thấy bạn nói đúng để ý thấy binbin này lúc nào cũng mún nhận nuôi nhiều em mèo, rồi còn, lúc nói là học sinh. sao xin nhìu thế rồi mình lại thấy bạn ấy cho thú cưng nhỉ, thế thì đừng đi xin mấy em ấy về bạn à, đổi cún 1 lần là nó khó chịu lắm, bạn làm vậy là ko tốt cho thú cưng.
+

hoatuyet07 said:

mình có xin và nuôi đc hay ko cái đó là chuyện của mình :) . Vì chị 2 mình sắp sinh e bé nên ko thể để cún trong nhà đc vì sợ lông rụng . Bạn nghĩ mình rãnh đến nỗi từ Q3 chạy lên Q8 xin đc bé cún nuôi đc 1 2 tuần rồi đem cho lại hả . Cái nào cũng có lí do hết bạn à :) . Ok cứ cho là mình có đăng tin đổi đi . k Phải k đổi đc mà tại mình đổi ý ko thích đổi nữa . Cần mình gọi ng muốn đổi vào tiếp chuyện vs bạn ko . :) Giờ mình có đăng tìm chủ mới cho bé đàng hoàng chứ mình có bỏ bê bé k . nc thật tức cười k nhận thì đừng vào tầm xàm

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
troll11 said:
Hôm qua có gọi cho Nhox, hẹn ra cầu số 9 kênh nhiêu lộc rồi cho leo cây ln, gọi lại thì không bắt máy...e có ý gì khi đăng bài không????
sr a nha tại hôm qua nhà e đi đám cưới . nên ko thể ra đc . XL a nhé :) ngày mai nếu a có rãnh thì qua rước bé . E mới mua dây cột bé + bịt miệng + Xà bông tắm ve + Thức ăn cho cún :) .

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Liktun said:
còn bạn ^^ . mình k cần bạn phải nói . mình biết phải làm gì để tốt cho bé :) :gongxi-1:

nhocmeo

YTC Developer
Ủa sao binlun không nuôi bé cún vậy. Tội bé. Cún quá vậy , cần suy nghĩ thật kỹ trước khi nhận nuôi bạn nhé. . Nhớ tìm chủ tốt cho bé sao cho bé đuồc vào nhà chủ tốt

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
nhocmeo said:
Ủa sao binlun không nuôi bé cún vậy. Tội bé. Cún quá vậy , cần suy nghĩ thật kỹ trước khi nhận nuôi bạn nhé. . Nhớ tìm chủ tốt cho bé sao cho bé đuồc vào nhà chủ tốt
vâng tại nhà chị cháu có sanh e bé nên k để nui nữa . Vì sợ bé vào nhà có chủ k tốt nên cháu mới lấy vía làm tin =.=

rooney99

YTC Developer
up lên cao cho bé tìm chủ mới đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!.................... Cố gắng tìm 1 người chủ tốt bụng nhé - chứ 1 lần đổi chủ là 1 lần khởi đầu của kún...!!!

Status
Không mở trả lời sau này.