• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng bé mèo -Q.4

belovecat

Member
Tình hình là mình nhặt đc 1 bé mèo trắng có chút vàng ở đầu và đuôi. Nhưng gia đình phản đối kịch liệt chỉ cho giữ đến ngày hôm nay (17/5/2013) .Nên rất mong các bạn nhận sớmình là P.ANH.Phiền các bạn đến đón bé tại nhà mình. Mình k giao đc
MONG MỌI NG NHANH CHÓNG GIÚP

Liktun

Member
làm ơn gọi lại cho anh khi nhận được tin nhắn này, anh tin tưởng giao mèo cho bé nhưng nếu bé không nuôi được thì em có thể gọi lại cho anh, vì còn người cần có những ng bạn ở bên, chứ em đừng lên diễn đàn đăng bài cho mèo nhặt nuôi thế này anh không đồng ý, anh mới giao mèo cho em sáng nay mà em lại đăng mèo nhặt là thế nào? Em cảm phiền cho anh xin lại bé.

RS_KN

Member
Liktun said:
làm ơn gọi lại cho anh khi nhận được tin nhắn này, anh tin tưởng giao mèo cho bé nhưng nếu bé không nuôi được thì em có thể gọi lại cho anh, vì còn người cần có những ng bạn ở bên, chứ em đừng lên diễn đàn đăng bài cho mèo nhặt nuôi thế này anh không đồng ý, anh mới giao mèo cho em sáng nay mà em lại đăng mèo nhặt là thế nào? Em cảm phiền cho anh xin lại bé.
nếu là mèo của anh thì anh chủ động liên lạc để nhận lại bé đi...

Liktun

Member
anh đang liên lạc rồi và bé hết pin nên không nghe đt hay sao ấy. Khổ thật, nếu không nuôi được thì nói anh biết để anh cho bé theo với bé kia. ai ngờ đâu sáng nay mới đưa cho bé gái thì tối lại coi tin này, anh mà không lên xem tình hình chắc chẳng biết chuyện này

belovecat

Member
em chân thành xin lỗi anh. Lúc đem bé về chju7a hỏi ý kiến cha mẹ. Sau khi bị chửi, em đã nói chuyện nghiêm túc lại với cha mẹ và họ đã đồng ý cho em nuội, nếu anh k phiền. Bé thì chỉ ăn thịt chứ k ăn cơm. Chân thành xin lỗi anh. Gia đình em nhận nuôi bé mèo này.

Binhoc158

Member
Mong là đừng có nhiều người như bạn belovecat này. Đừng để ng khác mất lòng tin và không dám cho tặng thú cưng nửa. Thật buồn.

Liktun

Member
belovecat said:
em chân thành xin lỗi anh. Lúc đem bé về chju7a hỏi ý kiến cha mẹ. Sau khi bị chửi, em đã nói chuyện nghiêm túc lại với cha mẹ và họ đã đồng ý cho em nuội, nếu anh k phiền. Bé thì chỉ ăn thịt chứ k ăn cơm. Chân thành xin lỗi anh. Gia đình em nhận nuôi bé mèo này.
nếu em không nuôi được, hay ba mẹ không cho em nuôi thì em có thể gọi cho anh và anh sẽ đón bé về em đừng đăng topic cho người khác thế này, nói thật anh quý bé lắm nhà anh không cho mang đi, nhưng anh nghĩ em đã xin từ trước và cũng quý bé nên anh mới gửi cho em, đừng làm anh thất vọng nữa, anh chỉ cho bé ăn hạt me-o nên bé quen ăn thịt chứ cơm thì phải tập lại, lần sau khi anh có gọi hỏi thăm tình hình bé thì em làm ơn bắt máy nói chuyện với anh một chút, không tốn thời gian của em đâu.

peiucun_86

yêu cún cưng
haiz....thật là pùn.....làm như vậy thì còn ai dám tin tưởng mà đem cho tặng nữa chứ....mình thì rất yêu động vật,k kể là loài gì,mình chỉ thích nuôi và đùa giỡn với những chú chó, còn mèo thì mình cũng thương lắm,nhưng k biết chăm,hichic....