• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(tạm close) HCM-Q1-(Up date hình mới ở trang 3) Lứa đầu tiên của cặp 34 mặt tịt Xám-Quậy

phuong_sophie

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Thì vụ xxx chứ j chị?
E vừa gọi cho Cheryl rồi, chắc mai e cho samy qua gặp Tom, Tom là kì chị mua của LeeBjn phải ko!
Đúng rồi, bé Tom rước từ nhà bạn Phong ở HN mà hôm bữa chị hỏi em đó

Bao Linh 85

I_Like_Pet
phuong_sophie said:
Đúng rồi, bé Tom rước từ nhà bạn Phong ở HN mà hôm bữa chị hỏi em đó
Hihi, để lần thứ 2 mang qua cho chắc, chứ bé cg biểu hiện là mún đó c, khó chịu lắm, cứ uốn éo quặt quẹo, rên ư ử, chứ chưa kêu la như mèo ta, gặp e là nằm rạp dưới chân chổng mông àh

phuong_sophie

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Hihi, để lần thứ 2 mang qua cho chắc, chứ bé cg biểu hiện là mún đó c, khó chịu lắm, cứ uốn éo quặt quẹo, rên ư ử, chứ chưa kêu la như mèo ta, gặp e là nằm rạp dưới chân chổng mông àh
vay la dung be dang gao duc roi do. Meo tay it la loi hon meo ta, ma keu cung nho xiu ah. Chi moi ruoc 1 be aln cai mau hyma xinh lam. Ah dan aln moi sinh cua chi cang lon mau hyma cang ro. Gen hyma cua ong ngoai

Bao Linh 85

I_Like_Pet
phuong_sophie said:
vay la dung be dang gao duc roi do. Meo tay it la loi hon meo ta, ma keu cung nho xiu ah. Chi moi ruoc 1 be aln cai mau hyma xinh lam. Ah dan aln moi sinh cua chi cang lon mau hyma cang ro. Gen hyma cua ong ngoai
Ôi, thích thế à chị! Hix..,e ganh tỵ quá!
E thì đang mong gặp đc thằng ku 34 hyma đây

phuong_sophie

YTC Developer
Hình các bé lúc 1,5 tháng tuổi

Khoe thêm bé mèo nhân sư mới nhập về VN. Hy vọng cuối năm có đàn mèo nhân sư lứa đầu tiên ở SG

be bong

Tiểu miêu

phuong_sophie

YTC Developer
nguyenthuyphuong said:
Bạn ib cho mình giá pé cái xám được hok bạn? Nhìn cưng ghê, màu xám nhìn sạch hơn màu trắng
Ah sorry bạn, bé Xám vừa có người rước rồi. Bé Đen mình để vía 4tr. Bé Vằn 6,5tr nhé