• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng Vịt con

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Mod cho e nhờ vả xíu nhé.
Ntn mọi người ạ. Em nuôi mèo. Hôm trc mua mấy qủa trứng vịt lộn về cho nó ăn. Nhưng còn sót 1 qủa. Giờ nó nở ra. Làm e khó xử. Giờ vứt đi thì k nỡ. Em thì ở trọ. K nuôi dc. Ai nuôi dc em nó thì alo e nhé. Tuy nó k đáng là bao nhưng... Thôi. Cứ tìm chủ mới vậy.
01627 555 765
e ở Hà Đông

meonho124

Đi Muôn Nơi
:157: trùi ui chuyện vui khó tả , bó tay ghê , bạn nào muốn nuôi vịt con thi vào nào up cho bé vịt may mắn đc nở này , nhưng ko biết 5,6 tháng sau bé co bị vào nồi ko

songlinh

YTC Developer
ThuKhoaTamThan said:
Mod cho e nhờ vả xíu nhé.
Ntn mọi người ạ. Em nuôi mèo. Hôm trc mua mấy qủa trứng vịt lộn về cho nó ăn. Nhưng còn sót 1 qủa. Giờ nó nở ra. Làm e khó xử. Giờ vứt đi thì k nỡ. Em thì ở trọ. K nuôi dc. Ai nuôi dc em nó thì alo e nhé. Tuy nó k đáng là bao nhưng... Thôi. Cứ tìm chủ mới vậy.
01627 555 765
e ở Hà Đông
Mình có thể nuôi được nhưng bạn ở xa quá, sao đón được em nó đây

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Từ trưa đến giờ nó cứ kêu mãi. Mèo thì phải xích lại. Mấy bà hàng xóm chỗ mình thấy tiếng vịt kêu cứ chạy sang hỏi... '' m hết nuôi mèo rồi bây giờ lại nuôi vịt ak '''
tâm trạng khó tả.
Giỏ khóc giở cười

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Mình nuôi có 1 em mèo. Nhiều khi em nó phải đi tìm bạn để chơi. Nào là cóc. Nèo là gián. Nào là thạch sùng. Nhưng với cái cách chăm sóc nhiệt tình của em mèo. Thì các bạn của e nó đều lần lượt ra đi... Mình thả vịt ra. E rằng.... Sợ em vịt không cầm cự qua dc sáng mai...
Binhoc158 said:
Xa quá không nhận nuôi được. Chào mọi người em đi mua trứng vịt đây. Thả mèo ra đi bạn. Cho nó làm gì làm.

Binhoc158

Member
ThuKhoaTamThan said:
Mình nuôi có 1 em mèo. Nhiều khi em nó phải đi tìm bạn để chơi. Nào là cóc. Nèo là gián. Nào là thạch sùng. Nhưng với cái cách chăm sóc nhiệt tình của em mèo. Thì các bạn của e nó đều lần lượt ra đi... Mình thả vịt ra. E rằng.... Sợ em vịt không cầm cự qua dc sáng mai...
Chưa thử sao biết được. Lẽ nào bạn cho mèo ăn trứng lộn mà k dám cho mèo ăn vịt sao? Cùng 1 thứ mà. Hề hề. Đùa xíu. Bạn có thể cho mình biết thêm cách nào mà vịt nở được không? Mình đã nua 10 trứng và đang ngồi chờ trứng nở.

TwinLx

xXxEragonxXx
đừng thả em mèo ra tội nghiệp.Bạn cho nó ăn cơm ngâm nước cầm cự trước đi.Rồi bạn tới nhà nào hỏi ai nuôi thì cho

kara

Member
Trời ơi sao zui wá zị mà vịt con mới nở ko dc mẹ chăm sóc mà vẫn sống dc sao .Trứng bạn mua fải là rất già nhỉ mua mới có 1,2 ngày mà nở ra vịt con rùi cũng may bạn ko ăn lỡ bạn bổ nó ra mà có hình nguyên 1 con vịt ko bik bạn có dám ăn ko .UUpppppppppp cho bé mau tìm dc chủ mới