• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới nhanh cho 4 đứa còn lại của đàn ALD màu xám vằn

hathu08

YTC Developer
thank cô. hôm nay Mẫn khè con rồi nên chị lo quá đi mất
mà con Mẫn nó nhiều sữa kinh khủng, tối qua bọn trẻ con ti xong ngủ quên mất, mà sữa chảy thành giọt ở trên nền nhà em ạ.

hathu08

YTC Developer
mình trả lời chung luôn trên diễn đàn nhé, là mình không trả lời tin nhắn mặc cả đâu, nên mọi người đừng nhắn tốn tiền mất công nhé, rồi lại đụng đúng lúc mình đang cáu cái gì thì lại nghe chửi oan đấy.

nhà còn 2 đứa thôi mọi người nhé.

hathu08

YTC Developer
không hạ thấp mình để bằng bạn được, nên thông cảm nhé, Bạn muốn vui thì qua Hồng Mai hoặc ông Hà Thụy Khuê mà trả giá thế, đảm bảo vui cực luôn

hathu08

YTC Developer
mấy ngày nghỉ lễ đi chơi tít mít nên quên không cập nhật tình hình, bọn mèo nhà mình đã về nhà mới từ tuần trước rùi có :D chỉ còn riêng bạn Chuối, hóa ra bạn ấy thực sự là Boy chính hiệu nên mẹ cháu lại cân nhắc vụ để lại nuôi. Đang đấu tranh với bố các cháu :)

cảm ơn cả nhà đã quan tâm, nhất là cô Linh, nhiệt tình quá cơ

hathu08

YTC Developer
Mẹ đã thua trong vụ tranh luận với bố, nên sẽ phải đi tìm nhà mới cho bạn Chuối nào. Bạn chuối mặt vuông, cong cớn, tình cảm, ngoan và sạch sẽ. Chốt giá cho bạn Chuối là 2tr rưỡi nhé.

hathu08

YTC Developer
up lên cho bạn chuối nốt nào. Cứ phải băn khoăn có giữ bạn ấy lại không, giữ lại chỉ sợ bạn ấy không được sung sướng :( chuối giờ đã rất rất đẹp trai và bụng phệ dù mới chỉ 4 tháng :( tối sẽ up ảnh bạn Chuối