• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho cu lông dài màu đẹp

meo75

Tên: Phi Phi
Màu lông: xám khói, ngực và bụng màu cafe sữa
Cân nặng: 2,5 kg
Đặc điểm: ăn khỏe, nghịch khỏe, nhanh nhẹn (nghe tên là chạy ngay đến)
Thói quen: Thích ngủ buổi tối ngoài ban công.
Món ăn yêu thích: royal canin, cá, pate, các loại thịt
Lý do đặt tên Phi: mặt em ý có vằn đậm giống kiểu hóa trang của thổ dân Châu Phi hihi
Giá: 4,5 triệu đồng.
ĐT: 0908330768
Các bạn vào đây xem ảnh mèo nhà mình nhé!
http://s1299.beta.ph...d95707.jpg.html
http://s1299.beta.ph...fad6e7.jpg.html

bạn ơi có thể Up ảnh lên cho mọi người cùng xem được không?

violet_101

YTC Developer
Mình nhấp image thì hiện ra bảng ghi URL, không up được ảnh

Bạn phải post ảnh lên upnhanh hay photobucket rùi mới dẫn links vào image. Như thế mới dc

meo75

hihi up hình đi bạn :m182: mình có nhu cầu nà k biết mặt e í thế nào nhỉ??

Ủa bạn mới bán em mèo mới mua, giờ lại có nhu cầu mua là sao hả bạn?

meo75

Bạn phải post ảnh lên upnhanh hay photobucket rùi mới dẫn links vào image. Như thế mới dc

Bạn hướng dẫn mình bắt đầu như thế nào được không, mình không rành về post ảnh. Cảm ơn bạn!

meo75

Tìm hoài mà không thấy mục hướng dẫn cách post ảnh. Lúc trước không cần đến thì nó lại hiện ngay trước mặt mà không vào xem, hichic

pinkrose

YTC Developer
Ủa bạn mới bán em mèo mới mua, giờ lại có nhu cầu mua là sao hả bạn?

Bạn k thấy mình đăng mục tìm mèo 34 xám mặt tịt cho em gái mình hả?chắc bạn tưởng mình mua đi bán lại phải k?với lại lý do mình bán thì đã ghi rõ trong mục bán rồi còn gì..

pinkrose

YTC Developer
Tìm hoài mà không thấy mục hướng dẫn cách post ảnh. Lúc trước không cần đến thì nó lại hiện ngay trước mặt mà không vào xem, hichic

Chỉ cần vào mục hình ảnh trong máy,lựa hình mik cần đăng ,sử dụng phím chuột bên phải,sẽ hiện lên copy image hoặc copy image url, sau đó qua mục của bạn bấm phím control V sẽ hiện ảnh hoặc link ảnh 1 trong 2 cách trên,nếu bạn dùng laptop còn đt thì mik đang thử mà chưa đc.Chúc bạn thành công

meo75

Chỉ cần vào mục hình ảnh trong máy,lựa hình mik cần đăng ,sử dụng phím chuột bên phải,sẽ hiện lên copy image hoặc copy image url, sau đó qua mục của bạn bấm phím control V sẽ hiện ảnh hoặc link ảnh 1 trong 2 cách trên,nếu bạn dùng laptop còn đt thì mik đang thử mà chưa đc.Chúc bạn thành công

Thanks bạn, mình đã thử cách này, khi mình vào "xem trước" thì ảnh mèo hiển thị, khi chọn "gửi bài" thì trống trơn, huhu

meo75

Bạn pinkrose mua mèo mới về ở với mèo cũ thì bọn nó sẽ ganh nhau là chuyện bình thường mà, nếu bạn để bọn nó ở với nhau vài ngày là bọn nó trở nên thân thiết nhanh lắm. Mèo nhà mình lúc trước cũng thế, vừa phì phì, vừa tát mèo mới, lại bỏ ăn 2 ngày mới chấp nhận mèo mới đó. Lần sau bạn đừng vội bán mèo như lần trước nhé!

pinkrose

YTC Developer
Thanks bạn, mình đã thử cách này, khi mình vào "xem trước" thì ảnh mèo hiển thị, khi chọn "gửi bài" thì trống trơn, huhu

Gì kì vậy??khó hiểu vậy ta??giờ bạn nhờ ai đó rành vi tinh chỉ cho chứ kiểu này nói sẽ k ai hiểu va chỉ dùm rồi,hoạ may lên facebook,mà mik đăng ảnh toàn lên face rồi copy thì dc ,còn hình trong máy mik up lại k đc.Chẳng biết sao nữa.:(

pinkrose

YTC Developer
Bạn pinkrose mua mèo mới về ở với mèo cũ thì bọn nó sẽ ganh nhau là chuyện bình thường mà, nếu bạn để bọn nó ở với nhau vài ngày là bọn nó trở nên thân thiết nhanh lắm. Mèo nhà mình lúc trước cũng thế, vừa phì phì, vừa tát mèo mới, lại bỏ ăn 2 ngày mới chấp nhận mèo mới đó. Lần sau bạn đừng vội bán mèo như lần trước nhé!

Zời ơi nó mà đc vậy cũng mừng,zữ lắm bạn ơi với lại nó bỏ ăn có mấy bữa mà mốm nhách k có bộ lông chắc nhìn nó ghê lằm,bỏ công vỗ béo ,nhưng giờ thì okay rồi,bé nhà mik thik cưng nên mik thấy bửa ganh tị nhìn nó buồn tội lắm,thôi thì 1 e cho nó khoẻ.chắm nó tốt hơn

violet_101

YTC Developer
Bạn hướng dẫn mình bắt đầu như thế nào được không, mình không rành về post ảnh. Cảm ơn bạn!

Bạn vào photobucket.com đăng ký , từ tk của nạn up ảnh lên photobucket. Khi hình của bạn đã nằm trên photobucket . Bạn copy links dẫn từ photo qua img của topic là ok

meo75

http://s1299.beta.photobucket.com/user/k1qd/media/IMG_01861_zps3ed95707.jpg.html
http://s1299.beta.photobucket.com/user/k1qd/media/IMG_01871_zps3dfad6e7.jpg.html

meo75

Bạn vào photobucket.com đăng ký , từ tk của nạn up ảnh lên photobucket. Khi hình của bạn đã nằm trên photobucket . Bạn copy links dẫn từ photo qua img của topic là ok

hihi, đã up được ảnh Phi nhà mình, cảm ơn bạn violet nhìu nhìu nhá