• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho bé mèo Ba Tư mặt tịt

Status
Không mở trả lời sau này.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
mong cho ai ở sg bắt em này để mình còn được ngắm bé tận mắt :D

Mình chỉ tìm chủ cho bé ở Hn thôi bạn ạ :p

be bong

Tiểu miêu
xinh quá sớm về nhà mới con nhé

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho bé yêu nào....bạn nào thực sự yêu thích bé và có điều kiện thì đến nhà bé Linh chơi để còn tìm hiểu bé kỹ hơn . Còn không biết quyết định sao thôi về nhà chị nhé bé yêu >:D:D<

bi mập

T.Viên Năng Động
123ha said:
bạn bi mập cũng yên tâm đi,ở HCM cũng có những pé tịt cũng rất đáng iu mà, :03: bạn có thể ngắm nhìu mà,còn đa phần các pé ở HN thì cũng khó để các bạn ở SG đón lắm,vì khí hậu trong Nam mình ko mát bằng đâu,tìm chủ ở HN cũng dễ hơn,vì chủ mới có thể ngắm trực tiếp pé,còn chủ cũ thì được thăm pé ,chúc pé có nhà mới xinh xinh thương con nhé :gongxi-1:
hihi tớ lại chưa có nhiều đk để gặp những em tịt đáng yêu ý, nhà cậu có ko hôm nào cho t sang giao lưu với, nhà tớ cũng có 1 em 34 xám :D

bi mập

T.Viên Năng Động
123ha said:
hehe,nhà tớ thì có nhưng e ấy 2 tuổi rùi :go_mo: ,hôm nào tớ wa nhà ấy giao lưu nhé :03:
em nhà c là mèo 34 hay sao? cái hay đực thế? bé nhà tớ là mèo cái cũng 14 15 tháng rùi, già ko kém haha. ok hôm nào mang sang nhà tớ chơi hoặc đi off cũng đc.

Status
Không mở trả lời sau này.