• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm nhà mới cho bé ALN colorpoint (hymalaya) giá 5tr

linp0o

đại cuồng pet :X
Mình cần tìm nhà mới cho 1 bé mèo đực aln colorpoint (màu hymalaya) được 1 năm rưỡi. Bé không bị bệnh tật, rất khoẻ mạnh, ăn khoẻ, cực kỳ ngoan hiền, ko hung dữ và thích quấn chủ. Chỉ cần gọi tên bé và búng tay là bé sẽ chạy lại dụi đầu vào người. Mình tìm nhà mới cho bé vì đợt r mình về quê, ở nhà mình ko chịu chăm bé giùm mình nữa nên mình phải mang vào SG. Vào đây thì bé đòi cái quá nên mình phải xích bé lại, bé cứ kêu ngao ngao nên chị chủ nhà không thích, và đòi ko cho mình ở nữa. Một phần mình phải đi học thường xuyên (học kì hè) nên cũng ko có thời gian chăm bé tốt, lúc ở quê bé mập lắm, 5kg lận nhưng vào đây bé chỉ còn 4kg thui :( mình muốn tìm cho bé người chủ tốt hơn, vừa tốt cho mình và cả cho bé. Bé là mèo thuần mình mua của Ecklee ở hà nội nên các bạn yên tâm nhé. Mình để giá 5tr cho ai có nhu cầu, mình nhất định sẽ fix mạnh cho ai có tình cảm với bé. Lh 0983101193, đ/c 318/54 thống nhất, p16, q. Gò vấp. Cảm ơn các bạn đã xem tin.
Hình của bé:
Lúc nhỏ:

Khi lớn:

linp0o

đại cuồng pet :X
Aln ngắn thuần nhé bạn, mình mua của ecklee ở hà nội, con bố Bỉm và mẹ Feed nhé ^^ mình đảm bảo thuần 100% đấy
Đây là hình bố mẹ bé:

Hình bé (ảnh lúc trước ecklee đăng bán bé)

34 lai aln,kg phải aln thuần

Last edited:

iodvn

Member
ALN lai 34 hoặc exotic, nhìn cái mép quẹo xuống là biết, mép ALN thuần ngang qua hai bên không có quẹo cụp xuống như vậy. Và cả mắt bé bị chảy nước mắt nữa, 34 hay exotic hay bị vấn đề này, ALN thì không hề.

KhangLe

YTC Developer
Quan trọng là có người thích là được rồi. Bé khoe mạnh và biết phoi chưa bạn? Inbox gia fixx cho mình nhé