• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà gấp cho em mèo 34 mặt tịt đang có bầu 5 tuần.

anhhungxalo

Như tiêu đề,mình đang cần gả em nó đi tìm chủ mới chăm sóc,mình đi làm cả ngày,có khi về quê 3,4 ngày liền nên hok thể chăm e nó đc,em nó toàn phải ăn hạt,thi thoảng mới dc tẩm bổ ít thịt gà xé.
mình đi lấy giống dc 5 tuần,nên e nó chửa 5 tuần rồi,ti hồng và bụng bắt đầu to lắm.vì lông e nó dài mà cái nắng hè này ngay ngắt wa nên mình đã dùng tông đơ xén lông em nó cho mát mẻ.
Chồng bé là aln lai 34,màu đồi mồi rất đô con.
bạn nào rước bé về chăm sóc tốt thì khoảng 4 tuần nữa là có 1 đàn em bé ra đời.
nếu hok cần tiền thì mình cũng hok gả bé đi đâu.bh thì đang viêm màng túi nặng rồi.
giá vía của bé là 5,5tr => hok nhận dt trả giá.vì nếu hok bán dc giá đó thì mình mang về quê cho bố mẹ chăm.
Call : 093 665 1965
bạn nào gọi điện hỏi trên trời xuống biển xong rồi lại hok mua nữa thì làm ơn đừng gọi.tốn thời gian của cả 2 lắm.
đây là hình lúc e nó chưa bị xén lông.sau 1 thời gian là lông bé lại mọc trở lại bt thôi..

anhhungxalo

Baby8x said:
Thương bé mèo quá, đang có bầu mà :(
p/s : m góp ý chút , bạn muốn bán mèo, ngta muốn mua nhưng cần thông tin thì ngta phải hỏi bạn chứ. Sau khi rõ thông tin về bé, nếu ko mua nữa cũng là quyền của họ. Mình thấy chuyện này cực kì bình thường nếu bạn muốn bán mèo. Mà ngta alo cho bạn tốn xiền mà, bạn lại ko thích vì " tốn thời gian " .... Nếu là tớ thì tớ ko dám mua 1 con mèo mà tớ ko nắm rõ thông tin, hỏi chủ thì chủ thì lại ko có thiện chí cung cấp thông tin đâu. Con mèo toàn tiền triệu chứ ít ỏi gì :)
Tớ góp ý thế thôi. Nếu hiểu sai ý bạn thì sorry b nhé :)
Chúc con sớm tìm đc chủ mới chăm sóc nhé Miu mắt to :03:
vì trc mình cũng gả 1 em pub đi,pic đã tả rất rõ ràng,nhưng họ gọi điện vẫn hỏi lại những câu mà mình đã nói trên pic.sau đó thì trả giá.kì kèo .mà mình đã nói hok nhận trả giá rồi
sau khi hỏi và trả giá chán chê rồi thì họ hok mua >"< thế mới tức chứ'''''''''''''''

meonho124

Đi Muôn Nơi
UI em nó xinh quá , mắt đỏ quạch đẹp thế , tội nhìn xụi lơ thế này :( , mau mau có chủ tốt để tẩm bổ yêu thương bé nào

be bong

Tiểu miêu
màu lông đẹp qá tiếc là bạn k có tg chăm bé xơ quá, giá tốt up cho con lên top

Có bầu mà đổi chỗ ở liệu sinh có bị chạm vía như là mèo ta k? Xl tớ hỏi thẳng vì tớ kết giống 34 lắm, muốn hỏi rõ vì nếu mua chắc phải chung vốn vs đứa bạn tớ thì mới rước được

anhhungxalo

Đô Đô & Na Na said:
Có bầu mà đổi chỗ ở liệu sinh có bị chạm vía như là mèo ta k? Xl tớ hỏi thẳng vì tớ kết giống 34 lắm, muốn hỏi rõ vì nếu mua chắc phải chung vốn vs đứa bạn tớ thì mới rước được
mèo tây thích nghi hơn mèo ta bạn ah.mình cũng chưa thấy vụ nào mèo tây bị chạm vía cả :)

B đang cần tiền gấp mới bán
Câu sau lại nếu k bán đc giá thì mang về nhà nuôi
Theo mình b mang về cho bố mẹ chăm xong xin tiền bố mẹ còn dễ hơn
Chứ bé nó đang bầu bì tội nghiệp
Mình thấy b rất yêu con mèo nên mình góp ý n vậy

cat29

Ngoc Anh
bongxu said:
up hộ chủ top

Nhân tiện hỏi về bé mèo của chữ kí của chị ạ , chị bắt bé ở nhà nào vậy ? Trông yêu quá :x
bạn mình pm tl bạn rồi áh, kg tl ở đây sợ làm loãng topic của chủ thớt, up fụ cho e nó nữa nè

anhhungxalo

Xứ sở sương mù said:
B đang cần tiền gấp mới bán
Câu sau lại nếu k bán đc giá thì mang về nhà nuôi
Theo mình b mang về cho bố mẹ chăm xong xin tiền bố mẹ còn dễ hơn
Chứ bé nó đang bầu bì tội nghiệp
Mình thấy b rất yêu con mèo nên mình góp ý n vậy
thanks b da gop y.mình đang cần đúng số tiền đấy để dùng.nếu hok bán đúng giá đó thì cũng chẳng có thêm tiền để bù vào.nên nếu hok bán dc thì ý định kia của mìh cũng hok thực hiện đc,vì vậy 1 là bán đúng giá,2 là đem về quê cho bm chăm.^^

zino_iview

nhìn bé tội nghiệp quá, cái mặt buồn xị kìa :(
Em cũng muốn đón bé lắm, chăm cho nó thật béo lên, đang bầu bì mà gầy quá, chắc vì chị ko có thời gian chăm sóc.hiz
nhưng vì chị bảo ko thể trả giá, mà giá đó thì em chưa đủ điều kiện đón em nó về rồi :((
Mong là bé sẽ tìm được chủ tốt

anhhungxalo said:

thanks b da gop y.mình đang cần đúng số tiền đấy để dùng.nếu hok bán đúng giá đó thì cũng chẳng có thêm tiền để bù vào.nên nếu hok bán dc thì ý định kia của mìh cũng hok thực hiện đc,vì vậy 1 là bán đúng giá,2 là đem về quê cho bm chăm.^^
oh vậy là mình đã hiểu
nhưng nó đang bầu cũng tội nghiệp lắm b cố gắng tìm ng chủ nào tốt cho bé nó nhé