• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà cho 6 chú mèo

koolq10

Member
Nguyen Stephen said:
Chào các bạn. Nhà mình hiện đang nuôi bầy mèo 6 con gồm 2 mèo lớn 1 tuổi và 4 bé mèo 2 tháng tuổi, trong đó có một mèo sắp làm mẹ. Mèo con đã ăn đc hạt và biết đi vệ sinh ở chậu cát. Do điều kiện phải chuyển nhà gấp nên mình không thể chăm sóc mấy em nó đc. Rất mong tìm được các bạn có lòng hảo tâm nhận nuôi giúp mấy em nó. Mình sẽ hỗ trợ cung cấp thức ăn và cát vệ sinh hàng tháng. Số đt của mình là 09.38.68.68.64. Mình tên Vũ. Cảm ơn sự quan tâm của các bạn
meo gi vay ban...ko co hinh ha

jerry_love

YTC Developer
meo ta chu meo j ma hoi?nguoi ta cho tang meo wa troi lun.ban koolq10 xjn meo ca thang nay ma chua dc nua ah?xjn ma sao ken chon wa zday?ban ra shop ban meo tây thix con nao thi xjn chu shop con do di.herher

lepminh

jerry_love said:
meo ta chu meo j ma hoi?nguoi ta cho tang meo wa troi lun.ban koolq10 xjn meo ca thang nay ma chua dc nua ah?xjn ma sao ken chon wa zday?ban ra shop ban meo tây thix con nao thi xjn chu shop con do di.herher
người ta hỏi mèo gì với mún nhìn mặt trước là chuyện bình thường, bạn làm gì hung hăng thế

jerry_love

YTC Developer
tai b k bit do thoi.hay lepminh voi koolq10 la ban voi nhau hay cung jong nhau.chu topic co de so dt ma.that long thi alo.meo dep meo tây thi xjn.con meo ta thi k.thi xjn hjnh lam j?

koolq10

Member
jerry_love said:
gi vay ban...minh muon coi hinh cung ko dc sao...du~ the