• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ yêu thương cho bầy bắc kinh thuần chủng..

boluv

Pek & Pom
3 PÉ ĐÃ ĐƯỢC ĐẶT GẠCH RỒI..CÒN 7 PÉ THÔI NHÉ..

Pé nhà em đợt này đẻ 9 pé cún bắc kinh.. nay mấy pé được 21 ngày tuổi(3 tuần)..lông đã bắt đầu bung..dễ thương cực kì..mỏ tịt chân lùn đặc biệt pé nào cũng có móng đeo..5 pé gái 4 pé trai..pé nào cũng mang tất trắng..mấy pé gái đều màu đen giống nhau nên em post vài tấm mấy pé đen để ace dễ hình dung..em nào cũng có 2 móng đeo trở lên hết nha

Mấy Pé đực em nào cũng có màu sắc riêng..
Nào là đốm nâu..đẹp và được cưng nhất trong bầy..trên đầu có hình trái tim rất ngộ..có 4 móng đeo nhé

Nào là pé đốm bò sữa..nhìn lạ và cưng lắm

còn 2 pé nữa cũng dễ thương ko kém..em sẽ up hình sau nhé..em post thêm hình pa mẹ bé đây
Mẹ bé

Ba bé

Post thêm hình mấy pé đợt trước của em khi mấy pé được 1 tháng 30 ngày nè..hihi..như cục bông

VÀ CÚI CÙNG GIÁ CHO MẤY PÉ LÀ 3TR NHA..HIỆN MẤY PÉ CÒN NHỎ NÊN EM NHẬN ĐẶT GẠCH..
EM BUÔN BÁN TẠI NHÀ BẢO HÀNH SỨC KHOẺ CHO CÁC ACE..ĐỪG VÌ TIẾC K BAO NHIÊU TIỀN MÀ MUA ĐỒ RẺ HƠN VÀI TRĂM ĐỂ RỒI TIỀN CHỮA TRỊ HƠN GẤP MẤY LẦN NỮA..
SDT 0938.484.450 Mình ở nhà canh mấy pé suốt nên ai muốn tới xem cứ tới..k mua cũng k sao^^.. mình ở BÌNH THẠNH nha..mình có nhận ship các tỉnh nữa nha..
THANKS MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC TOPIC CỦA MÌNH..:X

boluv

Pek & Pom
Lên cho mấy pé nàoooooooooooooooooooooo

boluv

Pek & Pom
lên cho mấy pé nàooooiooiiiiooooooooooooo

boluv

Pek & Pom
uppppoppoppopppppppppppppppppppppppp

boluv

Pek & Pom