• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho bé Phóc Sóc đực mini thuần chủng trắng tinh

cuniu1004

Member
Nhà mình có 1 em phóc sóc hạ sinh được 3 bé hôm nay đã được 57 ngày tuổi.

- Em Su là Phóc Sóc thuần chủng: Sinh được 3 bé 1 bé đực 2 bé cái trắng tinh cha của các bé được phối từ Em Pomr ở quận 5 là giống mini thuần chủng nhập từ Thái Lan có giấy chứng nhận.

Ghi chú : 02 bé cái đã có người đặt gạch chỉ còn 01 bé đực. Bé đực rất đẹp và chuẩn mini.

Tất cả các bé đều rất khỏe mạnh giờ đã chạy nhảy và đùa giỡn rất xinh và đã tự uống sữa và rất háu ăn. các bé đã được sổ giun và chích ngừa care lần 1 có sổ theo dõi của bác sỹ nên các bạn yên tâm.

Các bạn có nhu cầu làm quà tặng cho người yêu hay người thân trong gia đình nhân dịp Noel sắp đến thì hãy nhanh liên lạc với mình. đây sẽ là món quà rất ý nghĩa cho mùa noel và năm mới. Liên lạc với mình qua số ĐT 094 919 6767. nhanh chân lên nhé các bạn.

Bé đực rất hiếu động và thông minh nhất bầy đã tự uống sữa và ăn được tất cả thức ăn nên các bạn có thể mang về chăm sóc.

Mình rất mong tìm được chủ mới yêu thương bé và chăm sóc tốt cho bé. sẽ fix đặc biệt cho ai đến tận nhà xem sớm nhé.

Do mình không biết post hình nên ai có sử dụng viber thì cho số điện thoại dể mình gủi hình trực tiếp cho nhé

Cảm ơn đã đọc tin!!!!!!!!!!!!!