• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho 4 em cún mới sinh

ngocmoc

Thân gởi các bạn!

Chó mẹ nhà mình sinh được 5 em cún (3 cái, 2 đực). Hiện các bé đã gần 2 tháng tuổi, ăn ngủ khoẻ.

Do mình không đủ điều kiện nuôi tất cả các em nó, chỉ xin giữ lại một bé (cái), nên các bạn nào có nhu cầu nuôi cún thì xin reply để mình tặng. Hẳn nhiên, mình cần những bạn yêu thương động vật và muốn nuôi, không cho mục đích thương mại.

Chó nhà mình là giống chó ta.

Địa chỉ của mình: 01/B2.7 Phạm Văn Tráng, Phường Hoà Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0905 610683

hoang020886

Bạn ơi mình xin nhận nuôi 1 bé được không, mình là sv. Cũng định nuôi 1 em nhưng ng ta toàn bán cho tây giá cao quá, tìm mãi ko thấy ai bán chó ta, nay có bạn cho. Mình xin gửi bạn 50k-100k ko fai mua đâu mà quan niệm ng ta mà nhận ko về khó nuôi.

hoang020886

ngocmoc said:
Thân gởi các bạn!

Chó mẹ nhà mình sinh được 5 em cún (3 cái, 2 đực). Hiện các bé đã gần 2 tháng tuổi, ăn ngủ khoẻ.

Do mình không đủ điều kiện nuôi tất cả các em nó, chỉ xin giữ lại một bé (cái), nên các bạn nào có nhu cầu nuôi cún thì xin reply để mình tặng. Hẳn nhiên, mình cần những bạn yêu thương động vật và muốn nuôi, không cho mục đích thương mại.

Chó nhà mình là giống chó ta.

Địa chỉ của mình: 01/B2.7 Phạm Văn Tráng, Phường Hoà Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Điện thoại: 0905 610683

thank anh nhiều, em đón cún về, nó ngoan lắm

ngocmoc

@hoang020886: Cảm ơn bạn đã nhận chăm sóc em nó. Hai vợ chồng mình cuối tuần hay về quê nên không thể nuôi nhiều, vả lại con gái còn nhỏ nên cũng ít có thời gian chăm sóc cún như hồi xưa.

Hiện mình chỉ còn 2 cún thôi các bạn nhé!

Poo Nguyễn

YTC Developer
ngocmoc said:
@hoang020886: Cảm ơn bạn đã nhận chăm sóc em nó. Hai vợ chồng mình cuối tuần hay về quê nên không thể nuôi nhiều, vả lại con gái còn nhỏ nên cũng ít có thời gian chăm sóc cún như hồi xưa.

Hiện mình chỉ còn 2 cún thôi các bạn nhé!
còn bé cái hok bạn? bạn cho mình xin 1 bé dc hok? mình thíc chó lắm, nhưng hok đủ tiền mua? vì mình đang học lớp 9