• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho 2 bé 34 xinh xắn nào!

Status
Không mở trả lời sau này.

lili

YTC Developer
Hiện nhà mình có 2 bé 34 sắp đến tuổi về nhà mới( 9/2 các cháu được 2 tháng rồi). 2 đứa đều là gái, ăn uống tốt, đi wc đúng chỗ rất ngoan và tình cảm nhé. Bạn nào quan tâm liên lạc với mình theo số 01212046805. Mong 2 cháu mau tìm được chủ tốt. Cảm ơn các bạn đã đọc bài.

Đây là ảnh 2 đứa toàn bị chụp buổi tối lúc ngủ tại ban ngày chẳng có thời gian chụp nên các cháu hơi bị dìm hàng. Ở ngoài xinh lung linh hơn nhiều nhé.

Cháu này tên là Leika( đang ngủ bị gọi dậy mắt nổ mắt xịt thế kia đấy ) :))
Hôm nay trời nắng các cháu đc đưa lên sân thượng chơi

Leika ngố

và rất gấu

Cháu Xuka này lúc nào cũng buồn ngủ

Còn đây là cháu Xu ka, cháu này như con sâu ngủ ai chụp cứ chụp mình chỉ thích ngủ thôi

milkygirl6390

YTC Developer
up lên cho 2 bé gái con bố Mito :)) mình nhớ 1 đứa là sâu ngủ, 1 đứa nghịch như giặc và 2 con thì mặt đều yêu không chịu nổi :))

lili

YTC Developer
milkygirl6390 said:
up lên cho 2 bé gái con bố Mito :)) mình nhớ 1 đứa là sâu ngủ, 1 đứa nghịch như giặc và 2 con thì mặt đều yêu không chịu nổi :))
cháu Xuka là sâu ngủ cô ạh còn leika thì nghịch như con khỉ con í :D
tớ đã inbox cho mọi ng rồi nhé!

đợi mãi mà k thấy Tý đón qua thăm mấy bé. hic hic.

mimi90

YTC Developer
dungthu85 said:
sao lua nay be nha e sinh it the nhi.2 lua trc sinh sai lam ma
up cho 2 be mau tim dc chu moi
Bé Leica gửi lời chào chị Trứng nhé. lứa này bé leica về đường nét và tính cách giống chị Trứng nhất đấy. Chị Trứng đã hơn 10 tháng rồi không biết trông như thế nào, nếu có thể thì up giúp ảnh chi Trứng lúc lớn nhé để xem lớn lên có xinh gái hơn không.

dungthu85

YTC Developer
mimi90 said:
Bé Leica gửi lời chào chị Trứng nhé. lứa này bé leica về đường nét và tính cách giống chị Trứng nhất đấy. Chị Trứng đã hơn 10 tháng rồi không biết trông như thế nào, nếu có thể thì up giúp ảnh chi Trứng lúc lớn nhé để xem lớn lên có xinh gái hơn không.
hi.trung h lon rui.nhung dc cai dang yeu lam.quan nguoi.va hien lanh lam.con noi ve mau long a nghi trung giong me thi dung hon.mai a up hinh len fb e vo xem co giong me ko nhe
ma chi chao chi trung ma ko chao a mun nhe.

fanh_xinh

YTC Developer
Up Phụ bạn.chúc 2 bé mau về nhà mới.2 bé này có màu lông y xì lứa trước nhà mình lấy giống của nhà bạn,khác mỗi là 2 bé mặt tịt thôi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.